ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นปิดช่องไฟตัดหมอกกันชนหลัง xv หลุดหาย  (อ่าน 3245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Subie GDA

• *
  • Popular Vote : 3
  • Driving Subaru is my passion
แผ่นปิดช่องไฟตัดหมอกตรงกลางกันชนหลัง xv หลุดหายครับเป็นช่องโบ๋เลย หาได้ที่ไหนบ้างช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล. ถ้าหาใส่ไม่ได้คงต้องใส่ไฟตัดหมอกแทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2015, 08:48:16 PM โดย saran »

ออฟไลน์ Owen Soop

• *
  • Popular Vote : 4
Re: แผ่นปิดช่องไฟตัดหมอกกันชนหลัง xv หลุดหาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 03:11:50 PM »
จัดไฟตัดหมอกเลยครับ

ออฟไลน์ aud sundark

• *
  • Popular Vote : 2
Re: แผ่นปิดช่องไฟตัดหมอกกันชนหลัง xv หลุดหาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 11:38:31 AM »
รถสีอะไรครับ ผมมีสีเงินอยู่ ผมใส่ไฟตัดหมอกหลังไปแล้วครับ

ออฟไลน์ Subie GDA

• *
  • Driving Subaru is my passion
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 10:16:41 AM »
รถสีอะไรครับ ผมมีสีเงินอยู่ ผมใส่ไฟตัดหมอกหลังไปแล้วครับ

รถสิขาวครับ สงสัยผมคงต้องจัดไฟตัดหมอกละฮะ

ออฟไลน์ aud sundark

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 12:45:17 PM »
รถสิขาวครับ สงสัยผมคงต้องจัดไฟตัดหมอกละฮะ

ผมให้ฟรีๆ ไปใช้ก่อนมั๊ยครับพ่นสีทับไปซะหน่อย สั่งไฟตัดหมอกน่าจะรอนาน ปล่อยไว้โหว่ๆ อายเค้า  :bbbear_43:
หลังไมค์มาคุยกันก็ได้นะครับ ออฟฟิศผมอยู่แถวลาดพร้าว บ้านอยู่พระราม 4 แถวช่อง 3  :bbbear_46:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 06:56:12 PM »

ไฟตัดหมอกหลังมีของเลยที่ MIT ครับ เบ็ดเสร็จประมาณสี่่พันสองร้อยบาทรวม Vat ครับ ติดตั้งฟรี ต่อเข้ากับไฟเบรค
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Pern325

• *
  • Oh my god!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 06:37:32 PM »
ของผมสีส้ม หล่นหายเหมือนกัน ไปเบิกศูนย์ถ้าจำไม่ผิด250 บาทแต่เค้าไมมีทำสีให้คับ