Article > Article

มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องงนี้มานานครับวอนผู้รู้ครับ

(1/1)

NUDDY2531:
ณตอนนี้ผมใช้ GC แต่มีปัญหากับบูชคันเกียร์ทั้ง2จุดมาก เปลี่ยนกี่ล้านรอบแล้วไม่รู้.  วอนผู้รู้ ช่วยหน่อยครับ อยากจัดการให้เรียบร้อยมากๆ แบบไม่มีปัญหาอีกมากๆครับ รบกวนด้วยนะคราาบ

kee:
ขอรายละเอียดครับว่าเป็นยังไง 2 จุดที่ว่า

NUDDY2531:
บูชคันเกียร์ทั้งชุดมีกี่จุดยังไงบ้างคราบ พอดีความรู้ยังไม่ค่อยแน่นครับ ขอบคุณครับ ผู้รู้

kee:
มีทั้งหมด 3 จุด ถ้าไม่เข้าใจโทรมาเลยครับ

juijaii:
เจอเซอร์วิส บุคมา  เกี่ยวไหมผมไม่รู้นะครับ  ลองเปิดดู  ข้างล่างนี้

Control Valve (Power Steering Gearbox).pdf

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version