Article > Article

ขอข้อมูลเหยี่ยวครับ

(1/2) > >>

dia_custom:
คือตอนนี้สนใจอิมตาเหยี่ยวครับ เลยอยากรู้ว่ามีรุ่นย่อยกี่รุ่นความแตกต่างระหว่างตัวธรรมดากับstiครับ
ขอบคุณครับ  :bbbear_48:

mystic:
แบ่งงี้ละกันครับ
จากต่ำไปสูง
คอขาว 218-260แรงม้า ภายใน ดำ
คอแดง 280-320แรงม้า ภายในสีน้ำเงิน
คอแดง หรือ Sti จะมีคร่าวๆคือ
1.Sti 280แรงม้า เทฮร์โบ vf37
2.Sti v-limited  280แรงม้า เทอร์โบ vf37 หลังคามีช่องรับอากาศจากภายนอก
3.Sti spec C 280แรงม้า เทอร์โบ vf36 หลังคามีช่องรับอากาศจากภายนอกเช่นกัน รุ่นนี้ ถ้ารถแท้ จะมีการสปอตตัวถัง เพิ่มมาจากโรงงาน ถังน้ำมัน มีหลุมข้างเดียว ภายใน อะคันทาร่า สีดำ คร่าวๆนะครับ
4.Sti S203 320แรง้มา เทอร์โบ vf42 ภายใน อะคันทาร่าสีเทา เบาะrecaro สวยสุดในรุ่น ว่างั้นเลยก็ได้ครับ  คร่าวๆเท่านี้ละกันครับ ลองเสิร์จหารูปดูก็ได้ครับ จะได้เห็นภาพ

VAS:
 :bbbear_23: :bbbear_34:

dia_custom:
ขอบคุณคับผมแล้วตัวโป่งbodyระหว่างตัวธรรมดากับstiขนาดต่างกันมั้ยคับ :bbbear_48:

mystic:

--- อ้างจาก: dia_custom ที่ มกราคม 23, 2015, 11:40:07 PM ---ขอบคุณคับผมแล้วตัวโป่งbodyระหว่างตัวธรรมดากับstiขนาดต่างกันมั้ยคับ :bbbear_48:

--- End quote ---

เหมือนกันครับ จะมีแค่ ตัว บอดี้1500 ขับหน้า กับ แวน เท่านั้นที่ไม่มีโป่ง ซึ่ง บอดี้1500 ในไทย คิดว่า มีไม่เกิน 5คัน ครับ สำหรับบอดี้ เหยี่ยว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version