ผู้เขียน หัวข้อ: นัดประชุมประจำปี 2558 วันที่1กุมภาพันธ์ ที่ MOTOR SPORT LAND ร้าน BANGKOK BRASS  (อ่าน 6977 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trafalgar

• *
  • Popular Vote : 4
ยังไม่มี Subaru ขับเลยครับ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ยังไม่มี Subaru ขับเลยครับ

ยังไม่มีก็มาได้ครับ  มาพูดคุย   ดูของจริงตัวจริง    สบายๆครับไม่ต้องเกร็ง      สมาชิกบางท่านก็เริ่มจากการมา meeting ก่อน

:bbbear_9: :bbbear_9: :bbbear_9:

ออฟไลน์ brightzy

• *
  • Popular Vote : 0
มาเลยครับบ
ขอบคุณครับ อันนี้เบอร์ผมครับ 086-903-0611 ไบร์ทครับ ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านครับผม

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เอาแผนที่มาให้ครับ เผื่อใครยังไม่เคยไปครับ
อดีตมันคือ สวนสนุกแดนเนรมิตร ครับ
จริงๆอยากให้ชาว XV มากันเยอะๆน๊ะครับ มาพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ^_^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2015, 01:46:37 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผมไม่มี subaru อ่ะคับ กำลังมองๆอยู่ ไปได้มั้ยคับ?  :bbbear_48:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ผมไม่มี subaru อ่ะคับ กำลังมองๆอยู่ ไปได้มั้ยคับ?  :bbbear_48:

เวงล่ะ พูดงี้ ตรูก็ไม่มี แถมยังไม่ได้คิดจะมองหาด้วยอ่ะดิ!!....

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ไม่ได้ไปเจอกันนานละ คราวนี้ไม่พลาด ไอซี้ยูยยยยย
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
เจอกันนะฮะ^^
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
เจอกันครับ

:bbbear_35:           :bbbear_9:           :bbbear_48:           :bbbear_32:
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
บ่ายนี้เจอกัน นน  นน
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web