ผู้เขียน หัวข้อ: ขายอุปกรณ์เสริมในรถ Subaru XV (มือสอง สภาพดี) ครับ  (อ่าน 4686 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
 :bbbear_19:

มีอุปกรณ์เสริมในรถ Suburu XV ชิ้นเล็ก ชิ้นน้อย ที่ไม่ได้ใช้งานแล้ว มาขายเผื่อเพื่อนๆ สนใจ รับไปใช้ต่อครับ .... สภาพดีทุกชิ้นครับ ราคารวมค่าส่งทุกพื้นที่แล้ว (ทางไปรษณีย์ EMS หรือบริษัทขนส่งที่สะดวก หรือนัดรับของเองที่พื้นที่ วันจันทร์-ศุกร์ ที่อำเภอเมืองระยอง วันเสาร์ ที่บริเวณรังสิตและเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ)  ???

1. สายเชื่อมต่อ I-pod หรือ I-phone ของ Kenwood รุ่น KCA-iP22F หัวเชื่อมต่อเป็นแบบ 30 pins นะครับ หากใครจะเอาไปใช้กับหัวแบบ Lightening ต้องหา Adaptor ตัว 30 pins-to-Lightening มาต่อเองนะครับ มี 1 เส้น ขาย 500 บาท ครับ => ขายแล้วครับ

2. กระเป๋ากันน้ำ Cargo Organizer ของ Suburu (สั่งมาจา USA) สามารถพับเก็บได้ มี 1 ใบ ขาย 1,000 บาท ครับ => ขายแล้วครับ

3. ถาดรองยางสำหรับส่วนเก็บของด้านท้ายรถ Cargo Tray ของ Suburu (สั่งมาจา USA) เข้ารูปกับส่วนท้ายของ XV พอดี มีขอบกันน้ำเลอะ ม้วนเก็บได้ มี 1 ถาด ขาย 1,000 บาท ครับ => ขายแล้วครับ

4. ถาดรองยางสำหรับส่วนเก็บของด้านท้ายรถ Cargo Tray ลายแบบกระดุมของ Mat Design (สั่งเพิ่มตอนซื้อรถ) เข้ารูปกับส่วนท้ายของ XV แต่ไม่มีขอบกันน้ำเลอะ ม้วนเก็บได้ มี 1 ถาด ขาย 500 บาท ครับ

5. ตาข่ายกันของหล่นส่วนท้ายรถ (ด้านใน) Rear Cargo Nets (สั่งมาจา USA) ใช่้เกี่ยวกับจุดยึด 4 จุด ในตัวรถได้พอดี มี 1 ชิ้น ขาย 500 บาท ครับ
(ซื้อรายการนี้ แถม Side Nets อีก 2 ชิ้นและ Back Net อีก 1 ชิ้นไปด้วย แต่ต้องไปโมดิฟายด์จุดยึดเองนะครับ เพราะโมเดลที่ขายในไทย ไม่ได้เตรียมจุดยึดของ Side Nets และ Back Net มาให้)
=> ขายแล้วครับ

6. หมอนรองศรีษะแบบมีจอ+อุปกรณ์ครบชุด (หูฟัง จอยสติก) รุ่น WD-HDT9100 ที่ให้มากับ Lot. 500 คันแรก ยังไม่เคยใช้งานตั้งแต่ออกรถ (ให้ศูนย์ใส่หมอนรองฯ แบบมาตรฐานให้ตั้งแต่วันรับรถ) มี 2 ชุด ขายยกคู่ ที่ 2,500 บาท ครับ
=> ขายแล้วครับ

สนใจติดต่อคุณจริง ทางไลน์ 2518jack ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 08:43:31 AM โดย Chemkorat3 »
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ yoooh

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ขายอุปกรณ์เสริมในรถ Subaru XV (มือสอง สภาพดี) ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 04:23:46 AM »
จองครับ เดี๋ยวสายๆ โทรหานะครับ
3. ถาดรองยางสำหรับส่วนเก็บของด้านท้ายรถ Cargo Tray ของ Suburu (สั่งมาจา USA) เข้ารูปกับส่วนท้ายของ XV พอดี มีขอบกันน้ำเลอะ ม้วนเก็บได้ มี 1 ถาด ขาย 1,000 บาท ครับ

4. ถาดรองยางสำหรับส่วนเก็บของด้านท้ายรถ Cargo Tray ลายแบบกระดุมของ Mat Design (สั่งเพิ่มตอนซื้อรถ) เข้ารูปกับส่วนท้ายของ XV แต่ไม่มีขอบกันน้ำเลอะ ม้วนเก็บได้ มี 1 ถาด ขาย 500 บาท ครับ

ออฟไลน์ yoooh

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ขายอุปกรณ์เสริมในรถ Subaru XV (มือสอง สภาพดี) ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 08:27:50 PM »
โอ้วมาไม่ทันซะละ  :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38:

ออฟไลน์ ojarid

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 08:18:21 PM »
รายการที่ 6. ยังอยู่ไหมครับ

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 08:44:17 AM »
ขายแล้วครับ  :bbbear_19:

รายการที่ 6. ยังอยู่ไหมครับ
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน