Article > Article

GC-GF ทำประกันภัยอะไรกันบ้างครับ ขอคำแนะนำ ประกันหมดอายุ

(1/3) > >>

piak indy:
ลองเช็คกับเวปของธนชาติ  จะทำ 2+ หน้าเวป ไม่ยอมให้ทำ อาจเป็นเพราะรถปีเก่า  สอบถามสมาชิกหน่อยครับว่าทำประกันประเภทไหนกัน และ บริษัทฯ ไหนกันบ้างครับ  ขอบคุณครับ

Hankhardcore:
ของผม นิวเล ทำได้แค่ชั้น3อะครับ
ใจอยากได้ สัก2+ ก็ยังดี เพราะเคยโดนชนท้าย นิดหน่อย แล้วคู่กรณีไม่มีประกัน คุยกันยาวเลย5555 :bbbear_40:

mystic:
ผมก้อชั้น3ครับบ วิริยะ

piak indy:
 :bbbear_19: :bbbear_19: ขอบคุณครับ

satisfy:
LMG ครับ (ประเภท2+) ราคาหมื่นนิดๆ
ยังไม่เคยได้ใช้บริการตอนเคลมนะครับ เลยไม่รู้ว่าดี/ไม่ดียังงัย (อย่าเกิดขึ้นเลยดีกว่า ... 555)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version