Article > Article

สอบถามอาการน้ำดันครับ.....

<< < (2/3) > >>

New Le gray:
น่าจะใช่ครับนะครับ ตัวล่างจะเป็นเซ็นเซอร์ต่อไปที่เกจ์หน้าปัด

อาการเป็นยังไงบ้างครับ หายเป็นปกติหรือยัง

boss 46:
ยังเลยครับ ซื้อ sensor ใหม่ที่พี่คี้ 650 บาทมาเปลี่ยนนึกว่าจะหาย....ผมต้องเช็คอะไรต่อดีครับพี่.
--- อ้างจาก: New Le BD ที่ กุมภาพันธ์ 25, 2015, 12:04:28 PM ---อาการเป็นยังไงบ้างครับ หายเป็นปกติหรือยัง

--- End quote ---

งั้นต้องลองเช็คฟิวส์ แล้วก็รีเลย์ดูครับ

kaitone:
50%ประเกนฝาสูบโชคดีแค่ประเกนชำรุดถ้าเปิดฝาก็ไสฝาหน่อยครับ
--- อ้างจาก: New Le BD ที่ กุมภาพันธ์ 23, 2015, 12:28:52 PM ---เครื่องรุ่นไหนครับ น่าจะอยู่ที่ท่ออลูมิเนียมที่ต่อกับท่อยางหม้อน้ำด้านบนครับ

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version