Article > Article

สอบถามเรื่อง ท่อ รุ่น XV

(1/1)

pungamer5897:
 :bbbear_9: คือผมไม่มีความรู้เรื่องท่อมากเท่าไหร่ ที่ผมจะถามคือ
XV. เปลี่ยนท่อให้มีเสียงได้มั้ยครับ แบบไม่ดังมากพอมีเสียงซิ่งเล็กน้อย
คือ ถ้าทำได้ต้องใส่ตัวไหนแบบไหนยังไงบ้างครับ รถรุ่นใหม่ๆ ผมไม่รู้เรื่องจริง ถ้าทำแล้วจะมีปัญหากับกล่องหรือเครื่องมั้ยครับ
ปล. จะออกรถเดือนหน้าครับ จองไว้แล้ว ผมชอบรถซิ่งครับ เดิมขับแจ๊สอยู่ท่อดัง เลยอยากให้คันใหม่พอมีเสียงบ้าง

yoooh:
เคยเห็นของตรงรุ่น ยี่ห้อ HKS ปลายท่อนะครับ

Owen Soop:
ผมใช้หม้อพักกับปลายของ HKS อยู่ครับ เสียงนุ่นๆครับปลายไหลดีขึ้นเห็นๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version