Article > Article

สอบถามเรื่องอู่หน่อยครับ

(1/2) > >>

Arkead555:
พอดีอยากเอารถไปซ่อมอ่าครับมีอู่ไหนที่ทำ จบ เร็ว ราคาไม่แพงมาก ไหมอ่า ครับ รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ  :bbbear_2:

Warmweed:
ผมทำกับพีทวีคับ อยุ่พระราม2ซอยวัดยายร่มคับทำเครื่องเหนียวดีคับ

mystic:
ถ้าอยู่ฝั่งธน ก้อ พี่มานะ เพรเกษม 27/1 ครับ
ถ้าอยู่ฝั่ง กทม พี่พนม อยู่ตรงบีวา อาบอบนวดครับ

Arkead555:

--- อ้างจาก: Warmweed ที่ มีนาคม 10, 2015, 01:04:32 AM ---ผมทำกับพีทวีคับ อยุ่พระราม2ซอยวัดยายร่มคับทำเครื่องเหนียวดีคับ

--- End quote ---
คงไกลไปครับ ผมอยู่รามอินทรา แต่ขอบคุณมากๆเลยครับ :bbbear_48:

Arkead555:

--- อ้างจาก: mystic ที่ มีนาคม 10, 2015, 05:26:53 PM ---ถ้าอยู่ฝั่งธน ก้อ พี่มานะ เพรเกษม 27/1 ครับ
ถ้าอยู่ฝั่ง กทม พี่พนม อยู่ตรงบีวา อาบอบนวดครับ

--- End quote ---
พี่พนม บีวา หรอครับ เดี๋ยวลองเข้าไปดูเคยผ่านครับ ต้องลองแวะเข้าไปแล้วงี้ ปรกติ ผมทำกับช่างพนมเหมือนกันครับ แต่พนมเลียบด่วนหลัง ไฟแนนซ์ ซิตี้ ลิสสิ้งอ่าครับ แต่งานแกเยอะ ไม่ค่อยว่าง :bbbear_17:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version