Article > Article

สอบถามแหล่งเซอวิสซูบารุใกล้ๆ ประชาชื่น นนทบุรี

(1/2) > >>

Ether:
พอดีผมเพิ่งได้รถมาอยากทราบว่าพื่ๆ เซอวิสเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เปลีี่ยนของเหลวต่างๆแบบนี้ร้านไหนกันครับ(ย่านนนทบุรี) เท่าที่อ่านมาส่วนใหญ่จะเซอวิสอู่พื่พนมกับอู่ทวีกันซึ่งไกลมากเลย  :bbbear_48:

BOMBER_IMP:
ผมทำอู่อยู่อ่อนนุชไกลไปไหมพี่อิอิ

New Le gray:

--- อ้างจาก: Ether ที่ เมษายน 28, 2015, 11:01:35 AM ---พอดีผมเพิ่งได้รถมาอยากทราบว่าพื่ๆ เซอวิสเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เปลีี่ยนของเหลวต่างๆแบบนี้ร้านไหนกันครับ(ย่านนนทบุรี) เท่าที่อ่านมาส่วนใหญ่จะเซอวิสอู่พื่พนมกับอู่ทวีกันซึ่งไกลมากเลย  :bbbear_48:

--- End quote ---
ถ้าแค่นั้นอู่ทั่วๆไปที่มีมาตราฐานหน่อยน่าจะทำได้นะครับ แต่ถ้าทำมากกว่านั้นแนะนำอู่ซูบารุครับ อยู่นนทบุรีแถวไหนครับ

subieblood:
สำหรับผมถ้าเปลี่ยนถ่าย น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองอากาศ ก็วิ่งเข้า ศูนย์ Subaru Nonthaburi เลยครับ  แต่ถ้าหนักๆ ก็ไป อู่ คุณบอม อู่อากมล อู่พี่ทวี เบอร์ติดต่อหาในเวปเลยครับ :bbbear_46:

Ether:

--- อ้างจาก: BOMBER_IMP ที่ เมษายน 28, 2015, 01:39:48 PM ---ผมทำอู่อยู่อ่อนนุชไกลไปไหมพี่อิอิ

ไกลมากเลยครับ  :bbbear_13:

--- อ้างจาก: New Le BD ที่ เมษายน 28, 2015, 03:57:07 PM ---ถ้าแค่นั้นอู่ทั่วๆไปที่มีมาตราฐานหน่อยน่าจะทำได้นะครับ แต่ถ้าทำมากกว่านั้นแนะนำอู่ซูบารุครับ อยู่นนทบุรีแถวไหนครับ

ผมอยู่บางบัวทองครับ แต่ก็วนเวียนอยู่แถวประชาชื่น ประชานิเวศน์ สนามบินน้ำครับ

--- อ้างจาก: subieblood ที่ เมษายน 28, 2015, 04:03:45 PM ---สำหรับผมถ้าเปลี่ยนถ่าย น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองอากาศ ก็วิ่งเข้า ศูนย์ Subaru Nonthaburi เลยครับ  แต่ถ้าหนักๆ ก็ไป อู่ คุณบอม อู่อากมล อู่พี่ทวี เบอร์ติดต่อหาในเวปเลยครับ :bbbear_46:

ขอบคุณมากครับ  :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version