Article > Article

คุยกันเล่นๆ เรื่อง " อัพ เเรง ม้า "

(1/2) > >>

Bu-impreza:
 อยาก ฟังความเห็นของพี่น้องชาวลูกไก่ ครับ

ว่าเเต่ละคน มีความเห็นอย่างไรกันบ้างง

ต้องออกโจทย์ ก่อนเลยครับ :bbbear_36:

GC8  คอขาวๆ เดิมๆ โบ 04 มีเสียงวิ๊วๆ  ไม่มีปรับบูส ไม่เคยปรับเเต่งเครื่องใดๆ

อยากเพิ่มเเรงม้า  อยากหลังติดเบาะมากขึ้นอีกหน่อย

โดยกำหนด งบ 30,000-40,000 หมื่นบาท 

จะสามารถทำอะไรได้บ้างครับผม 

ไม่อยากให้ไปไกลเกินงบนี้ ครับ
 ขอความเห้นหน่อยนะครับผมมม   

kongbuic:
อยากหลังติดเบาะ แนะนำเอากาวทาหลังก่อนขับ ใช้งบไม่ถึงร้อยก็ได้ฟิวนั้นละอ :bbbear_24:

Bu-impreza:

--- อ้างจาก: kongbuic ที่ พฤษภาคม 21, 2015, 10:04:03 PM ---อยากหลังติดเบาะ แนะนำเอากาวทาหลังก่อนขับ ใช้งบไม่ถึงร้อยก็ได้ฟิวนั้นละอ :bbbear_24:

--- End quote ---

เเล้วตอนออกนี่จะออกไงเนี้ยย555555

kongbuic:
เห็นให้คุยเล่นๆหนิ

Vtx:
ใส่กรอง high flow ตามด้วย ท่อแต่ง cat-back คือช่วงหลัง catalytic แล้วค่อยใส่เฮดเดอร์ up-pipe ถ้าไมาบ้ายี่ห้อก็ไปทำที่ Muffler Design แยกประเวศ อ่อนนุช งานสวย ราคาโอเคร พวก Ferrari Porsche Benz Audi ไปทำกันเยอะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version