Article > Article

ระหว่างพักกลางกับไซเรนเซอร์อะไรช่วยให้เงียบได้มากกว่ากันครับ

(1/1)

neung:
ระหว่างพักกลางกับไซเรนเซอร์อะไรช่วยให้เงียบได้มากกว่ากันครับ

ปัจจุบันเดินท่อสเตนเลส 3" ทั้งเส้นตั้งแต่หลังเทอร์โบ มีพักท้ายใบเดียวไส้ตรง 3"

ถ้าเพิ่มพักกลางไส้ตรง 3" หรือใส่ไซเรนเซอร์ อย่างไหนช่วยให้เงียบได้มากกว่ากัน

ของคุณครับ

Phob:
ลองใส่พักกลางแบบแคปซูล1-2อัน ใส่แล้วจะทำให้เสียงเงียบพร้อมกับทุ้มนุ่มขึ้นครับ

Paul_ZZ:
ใส่silencer แล้ววิ่ง ไม่ออก เสียงอุบาทมากครับ

sarit:

--- อ้างจาก: Paul_ZZ ที่ ธันวาคม 19, 2015, 12:07:29 AM ---ใส่silencer แล้ววิ่ง ไม่ออก เสียงอุบาทมากครับ

--- End quote ---
  เหมือนกันเลยครับ ใส่แล้ววิ่งไม่ออกเสียงแตดๆ  กินน้ำมันมากขึ้นด้วยมันอั้นๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version