ผู้เขียน หัวข้อ: หาชิ้นส่วนปิดช่องเก็บของบริเวณคอลโซลกลางของ SUBARU IMPREZA (GC) VERSION I-III ครับ  (อ่าน 5176 ครั้ง)

ออฟไลน์ TOMITA

• *
  • Popular Vote : 0
หาชิ้นส่วนปิดช่องเก็บของบริเวณคอลโซลกลางของ SUBARU IMPREZA (GC) VERSION I-III ครับ (รูปตามไฟล์แนบ)

รบกวนสมาชิก SSS ท่านใดต้องการขาย ฝากเบอร์โทรติดต่อไว้หรือ PM ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

:bbbear_19:

ออฟไลน์ b&b

• *
  • Popular Vote : 28
[img width= height= alt=" class="bbc_img]http://gdurl.com/g4mY[/img]

• *
    0817329598    :bbbear_16:

ขอบคุณครับ คุณ b&b

พอดี ชิ้นส่วน ที่หาอยู่นี้จะเป็นแผ่นเหล็กสีดำทึบที่ใช้ปิดแทนช่องใส่ของในบริเวณดังกล่าวครับ (รูปตามไฟล์แนบ) ยังตามหาอยู่นะครับ

รบกวนสมาชิก SSS ท่านใดต้องการขาย ฝากเบอร์โทรติดต่อไว้หรือ PM ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
แปลกดีครับ.. ของผมตอนที่ใช้ GC8  เป็นแผ่นปิด แต่อยากหาเป็นช่องเก็บของ ??

ไม่น่าหายากนะ เพราะแปลง คอนโซลกันไปเกือบหมดแล้ว 

ลองเข้าไปที่อู่ พี่มานะ  ตรงข้ามซอยเพชรเกษม 38 ดูครับ ผมว่าเพียบ..เผลอๆ แกไม่คิดตัง 5555
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

• *
แปลกดีครับ.. ของผมตอนที่ใช้ GC8  เป็นแผ่นปิด แต่อยากหาเป็นช่องเก็บของ ??

ไม่น่าหายากนะ เพราะแปลง คอนโซลกันไปเกือบหมดแล้ว 

ลองเข้าไปที่อู่ พี่มานะ  ตรงข้ามซอยเพชรเกษม 38 ดูครับ ผมว่าเพียบ..เผลอๆ แกไม่คิดตัง 5555

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจาก คุณ Kaew 5045 มากๆนะครับ ว่าแต่ลองแวะไปหาพี่มานะมาแล้ว ปรากฎว่ายังไม่มีชิ้นส่วนดังกล่าว

ก็เลยยังคงตามหาต่อไปครับ

:bbbear_9:

• *
ยังตามหาชิ้นส่วนนี้อยู่นะครับ

ขอบคุณครับ

:bbbear_38:

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ผมเห็นอู่น้าพนม power speed มีกองทิ้งไว้หลายชุด ถ้าผ่านลองเข้าไปดูครับ คิดว่าแกคงไม่เอาตังเพราะมันเยอะมาก
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

• *
ผมเห็นอู่น้าพนม power speed มีกองทิ้งไว้หลายชุด ถ้าผ่านลองเข้าไปดูครับ คิดว่าแกคงไม่เอาตังเพราะมันเยอะมาก

ขอบคุณ คุณkongbuic มากครับสำหรับช่องทางในการหาชิ้นส่วนดังกล่าว แต่เมื่อก่อนหน้านี้นำรถไป SERVICE ที่ POWER SPEED

ก็ได้ลองถามถึง ฝาปิดคอลโซลกลาง ชิ้นนี้ ซึ่งก็ไม่มี เลยจำเป็นต้องตามหาต่อไปครับ คงจะหายากพอควรครับสำหรับชิ้นนี้

ยังคงตามหาอยู่เช่นเดิมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
หาแผ่นหนังปิดก็ได้นะครับ ตามร้านเบาะ
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

• *
หาแผ่นหนังปิดก็ได้นะครับ ตามร้านเบาะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ...คุณ noom_chopper

ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ เพียงแต่ยังอยากจะลองหาชิ้นส่วนนี้ที่เป็น ORIGINAL ดูอยู่ครับ

:bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 03:13:26 PM โดย TOMITA »

• *
รบกวนพื้นที่ของ SSS ตามหาต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ

จำได้ว่าคันพี่แก้วเป็นแบบนี้ครับ จะหาเป็นช่องเก็บของใส่เหมือนกันครับ แต่พอรื้อมาเจอกล่องairbagอยู่ข้างหลังแผ่นนี้ครับเลยใส่ไม่ได้

• *
ยังตามหาชิ้นส่วนนี้อยู่นะครับ

ขอบคุณครับ

:bbbear_38: