Article > Article

เครื่องGDA เกียร1บู้ทไม่มา ปกติมั้ยครับ

<< < (3/5) > >>

sueby:
ช่างลื้อมาแล้วซีลแคมชาพจริงๆ ช่างเลยแนะให้เปลี่ยนปะเก็นฝาวาวไปทีเดียวเลย
เบิกอะไหล่ที่เฮียคี้มาละ พรุ่งนี้ช่างจะได้ประกอบ ไม่รู้จะโดนค่าแรงเท่าไหร่ เหอๆ :bbbear_38:

New Le gray:
รถเสร็จรึยังครับ วิ่งปกติดีแล้วใช่มั้ย ค่าแรงเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่สะดวกตอบทาง pm ก็ได้ครับ

sueby:
งานเปลี่ยนชีลเสร็จแล้วครับ แต่พอดีให้ช่างต่อปรับบูสไฟฟ้ากะแต่งขาคลัชเลยยังไม่ได้ออกเลยครับ
น่าจะเย็นนี้หรือไม่ก้อพรุ่งนี้เช้าครับ เรื่องค่าแรงไว้จะPMไปบอกนะครับ กลัวจะแพงอยู่เหมือนกัน
แต่ช่างถอดหม้อนํ้าเอา ไม่ได้ยกเครื่องออกมาทำ ค่าแรงควรจะประมาณเท่าไรครับ
เคยแต่ทำฮอนด้า เปิดฝาตั้งวาล์ว พันนิดๆ

sueby:
ขับเล่นได้2วัน ไฟเอนจิ้นมาอีกละ คราวที่แล้วเปลี่ยนไดชารท
คราวนี้เปลี่ยนอะไรดีหนอ???

New Le gray:
สงสัยต้องแคมชาร์ฟเซ็นเซอร์อีกละมั้งครับ  :bbbear_13: หายไวๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version