ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดู F1 ,MotoGP ,WRC จากดาวเทียม...ที่ไม่ใช่ True บ้างครับ  (อ่าน 3512 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaikiat

• *
  • Popular Vote : 2
  • อดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันกรู...ขับ Z ...
คือว่า...ผมเบื่อมันอ่ะครับ...สมัยก่อนเป็น Ubc เนี่ยดีกว่านี้เยอะ...รายการมีคุณภาพ..ราคาก็ถูกกว่าปัจจุบัน

เดี๋ยวนี่ห่วยสิ้นดี...เลยอยากเปลี่ยนเป็นจานดาวเทียมอื่นๆ...แต่ไม่ค่อยได้ติดตาม...ใครใช้อยู่ช่วยหน่อยครับ...มีพื้นที่ติดเป็นดาดฟ้า....ไม่จำกัดงบ...เน้นคุณภาพสัญญาณ

ผมดูอยู่ไม่กี่ช่องหรอกครับ...ส่วนใหญ่เป็นกีฬา...ก็มี f1, MotoGP,WRC ,tennis ,golf , etc. ...ต่อมาก็เป็นพวกสารคดี Discovery, National Geographic

.หนังนิดหน่อย  พวก HBO ..ไม่รู้ว่ามีพวกเป็น HD ด้วยหรือเปล่า...ถ้ามีแหล่มเลย... ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2009, 11:04:53 AM โดย chaikiat »
ไม่ได้ขับซูแล้ว ... แต่ก็ยังชอบซูบารุไม่เสื่อมคลาย

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: ใครดู F1 ,MotoGP ,WRC จากดาวเทียม...ที่ไม่ใช่ True บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 07:45:15 PM »
WRC ผมใช้โหลด bit เอาครับ ....เพราะ ใน true มาดึกมากๆ แถมไม่เป็นเวลาด้วย แต่ F1 ของ true ยังโอเคอยู่ครับ ถ่ายสดตลอด ตอนนี้ก็ดูอยู่

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ใครดู F1 ,MotoGP ,WRC จากดาวเทียม...ที่ไม่ใช่ True บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:23:36 PM »
WRC ผมใช้โหลด bit เอาครับ ....เพราะ ใน true มาดึกมากๆ แถมไม่เป็นเวลาด้วย แต่ F1 ของ true ยังโอเคอยู่ครับ ถ่ายสดตลอด ตอนนี้ก็ดูอยู่

bit เว็บไหนอะคับตามไปสมัคร อิอิ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 02:06:22 PM »
bit เว็บไหนอะคับตามไปสมัคร อิอิ

ไม่ต้องสมัครครับ โหลดได้เลย................ :agree:

http://isohunt.com/torrents/WRC

.