General Discussion > Siam Subaru Society Forum

==เลขเครื่อง+เลขตัวถัง==

(1/4) > >>

BoXerMania:
ถึงเวลาต่อทะเบียนแล้วคร้าบ รบกวนสอบถามพี่น้องว่าลอกเลขตัวถังและเลขเครื่องจากตรงไหนครับ   :dunce:

ใกล้ได้ออกจากอู่แล้ว คิดถึงจัง  :supergrin:

Bossma:
อยู่ใต้อินเตอร์ครับ ลองมองแทยงไปทางขวานิดนึง ให้มองด้านล่างของอินเตอร์ แทยงไปทางขวาหน่อย จะมองลำบากหน่อยนะครับ

Bossma:

--- อ้างจาก: BMX    มองแต่เธอ ที่ สิงหาคม 07, 2009, 09:14:12 AM ---ผมมองหาแล้วมันไม่เจอะครับ มองผ่านไปเจอแต่แผงแอร์

--- End quote ---
ค่อยๆปล่อยไก่มาเองเลยน้าลุง แหม สงสัยจะโปรเจคใหญ่จริง :lol: :lol: :lol: :lol:

thor111:
เลขตัวถังจะอยู่บริเวณหน้าขวาของรถ ตรงผนังห้องเครื่องครับ

ส่วนเลขเครื่องจะอยู่บริเวณใต้อินเตอร์ ด้านซ้าย (ฝั่งคนนั่ง) ก่อนเสื้อเกียร์ครับ

ลองดูครับ

Bc94:
 :wavey:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version