General Discussion > Siam Subaru Society Forum

==เลขเครื่อง+เลขตัวถัง==

<< < (2/4) > >>

BoXerMania:
ขอบคุณมากๆตร้าบ พี่น้องคร้าบ  :supergrin: :supergrin:

CHUND:
ขอบคุณครับ  เลขเครื่องมันดูยากจริงๆ
ค่อยก้มมอง+เอาไฟฉายส่องก็เห็นครับ

timmy:
เลขเครื่องน่าจะลอกยากมากๆ
ใครมีเทคนิคแนะนำบ้างครับ

ว่าจะลอกแล้วเอาทะเบียนไปให้เค้าต่ออ่ะครับ

ใกล้ละ......

IMCRAZY:
ขออนุญาตเสริมครับ  เท่าที่เคยฝากต่อทะเบียนมา

ไม่ต้องเอาเลขเครื่องครับ   เอาแค่เลขตัวถังจำนวนเท่านั้นครับ

boatstd:
ลอกแค่เลขตัวถังครับ เลขเครื่องไม่ได้ใช้ครับ ผมเพิ่งต่อมาเอง กว่าจะหาร้านตรวจสภาพให้ได้นี่เล่นเอารากเลือด :crap:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version