General Discussion > Siam Subaru Society Forum

สแครมเบิ้ลบูสท์มันใช้ยังงัยครับ รบกวนด้วยครับ

<< < (2/2)

Impreza lover:
อยากมีบ้างจัง
ว่าแต่ มันจะติดตั้งยากไหมครับ
เพราะ เจ้าแมวจะทำไรก็ ยากไปหมด แถม แพงอีก

Bossma:
น้องปอมสุดหล่อ สอนมั่งดิ พี่แค่หมุนๆอย่างเดียว เล่นอย่างอื่นมะเป็นเลย :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:

pomaru:

--- อ้างถึง ---5555......มันเซ็ทยังงัยหว่าน้องปอม พี่รู้ว่ามันทำได้....แต่ทำไม่เป็นอ่ะ....อิอิ dead dead
--- End quote ---

--- อ้างถึง ---น้องปอมสุดหล่อ สอนมั่งดิ พี่แค่หมุนๆอย่างเดียว เล่นอย่างอื่นมะเป็นเลย bawling bawling bawling bawling

ว่างๆมาเจอกันเดี๋ยวบอกวิธีเล่นให้คับพี่ๆ แต่ท่าทางคงเป็นกันแล้วม้างงงง :supergrin:

--- อ้างถึง ---อยากมีบ้างจัง
ว่าแต่ มันจะติดตั้งยากไหมครับ
เพราะ เจ้าแมวจะทำไรก็ ยากไปหมด แถม แพงอีก

ไม่น่าจะยากครับ น่าจะเหมือนๆกัน ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่ามันจะมีปัญหาหรือไม่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version