General Discussion > Siam Subaru Society Forum

le van สีขาวที่จอดรถโรงแรม เอราวัณ

<< < (2/2)

Bossma:

--- อ้างจาก: Tonytanade ที่ สิงหาคม 08, 2009, 10:00:00 PM ---รถผมเองคับ เพิ่งซื้อมาทำเสร็จใช้ได้ 2 วันเอง ได้แผลซะแล้วเหรอเนี้ยน  :laugh: :laugh:

ปล ไปทำงานคับ ยังไม่มีกิ๊ก

--- End quote ---
รถสวยมากครับ พอดีช่วงนี้ผมไปงานที่นั่นบ่อย ( ห้องบอลลูม ) น่าจะได้เจอกันอีกนะครับ รู้สึกจะวันศุกร์หน้าอ่ะครับ  :agree:

ยินดีที่ไดรู้จักครับ :supergrin: :supergrin:

Tonytanade:
ยินดีที่ได้รู้จักคับ พอดีไปจัดอบรมลูกค้าที่ the campus คับ ได้ยินเสียงดนตรีซ้อมดังมาจากข้างบน งานคุณ bossma นี่เอง ศุกร์หน้าคงไม่เจอกัน  8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version