General Discussion > Siam Subaru Society Forum

เรด้าหายไปแว้ววว

(1/2) > >>

Bossma:
เพื่อนๆพี่จำกะทู้เก่ากะทู้นึงได้มั้ยครับ ( พอดีผมหาไม่เจอ ) เรื่องที่มีวิธีติดตมรถหายให้ใช้วิธีเอาโทรศัพปิดเสียงปิดสั่นซ่อนไว้ในรถเพื่อติดตามว่ารถตัวเองอยู๋จุดใหน และผมก็ได้ทำแบบนี้ครับแต่ทำมานานแล้ว  ตอนนี้โทรศัพโนเกียร์รุ่นล่าสุดเครื่องล่ะ 300 หายไปแล้วครับไม่รู้ว่าหายไปตอนใหนล่าสุดเอาออกมาชาร์ทแบตก่อนไปนครชัยศรีอาทิตย์ที่แล้ว ตั้งแต่วันนั้นมาก็ไม่ได้เอาออกมาดูอีกเลย จนวันนี้จะเอาออกมาชาร์ตแบต หายไปแล้ว :bawling: :bawling: :bawling:

แต่หลังจากที่ไปนครชัยศรีอาทิตย์ก่อน ก็มีไปล้างอัดฉีด 2 ครั้ง ไปเปลี่ยนฟิล์ม 1 ครั้ง เมื่อวันอังคาร และไปตั้งศูนร์เมื่อวาน พอมาวันนี้ โบ๋เบ๋ หายไปแว้วววว   :crap: :crap: :crap:

เวรกำจริงๆ อุจส่าย้ายที่ซ่อนมาเป็นใต้เบาะท้ายแล้วนะยังหายอีก เลยไม่รู้จะไปตามหายังไงเพราะราคาเครื่องมือสองก็ไม่กี่ร้อย ก็เลยปล่อยเลยตามเลย  :lol: :lol: :lol:

ipee:
ฮั่นแน่ เปลี่ยนที่ซ่อนบ่อย แสดงว่าในรถต้องมีพิรุธอะไรแน่ ๆ เลย

neungxx:
ยังดีครับ โทรศัพท์หาย รถยังอยู่  ถ้ารถหายโทรศัพทอยู่ละครับ อิอิ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

Bossma:

--- อ้างจาก: DimGrayBG ที่ สิงหาคม 08, 2009, 01:11:45 AM ---ยังดีครับ โทรศัพท์หาย รถยังอยู่  ถ้ารถหายโทรศัพทอยู่ละครับ อิอิ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

--- End quote ---
ถ้าเป็นอย่างงั้นคงเหวอไปเป็นปี อาจจะบวชไม่สึก :bawling: :bawling: :bawling:

--- อ้างจาก: ipee ที่ สิงหาคม 08, 2009, 12:12:54 AM ---ฮั่นแน่ เปลี่ยนที่ซ่อนบ่อย แสดงว่าในรถต้องมีพิรุธอะไรแน่ ๆ เลย

:supergrin: :supergrin: :supergrin:

boatstd:

--- อ้างจาก: BMX    มองแต่เธอ ที่ สิงหาคม 08, 2009, 08:30:26 AM ---พวกคนรักครอบครัวอะครับ

ฟันธงได้เรยพวกนี้ ไม่ได้ตายเพราะตับแข็ง..หรือตายโดยธรรมชาติ   "โดนเมียแทงตาย" ฟันธงงงงงง

น้าแอมป์ กับพี่ต้นนี่ท่าทางจะมีแค้นอะไรกันส่วนตัวนะเนี่ย หุหุ เห็นแซวกันตลอดเลยย
 :laugh: :lol:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version