General Discussion > Siam Subaru Society Forum

เรด้าหายไปแว้ววว

<< < (2/2)

Bossma:

--- อ้างจาก: boatstd ที่ สิงหาคม 08, 2009, 02:28:00 PM ---น้าแอมป์ กับพี่ต้นนี่ท่าทางจะมีแค้นอะไรกันส่วนตัวนะเนี่ย หุหุ เห็นแซวกันตลอดเลยย
 :laugh: :lol:

--- End quote ---
  เค้านะเป็นสามีตัวอย่างเป็นคนไม่เคยนอกใจครอบครัว  อย่าไปว่าเค้าเลยครับ พอผมมีกิ๊กๆกั๊กเค้าจะตาร้อนๆเป็นธรรมดา เพราะเค้ากลัวเสียคาเรคเตอร์ตัวเองเลยต้องเก็บอาการอ่ะโบท  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lo

:supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ipee:

--- อ้างจาก: boatstd ที่ สิงหาคม 08, 2009, 02:28:00 PM ---น้าแอมป์ กับพี่ต้นนี่ท่าทางจะมีแค้นอะไรกันส่วนตัวนะเนี่ย หุหุ เห็นแซวกันตลอดเลยย
 :laugh: :lol:

เห็นด้วยกับคุณโบ๊ทครับ คู่นี้น่ารักจริงๆ

--- อ้างจาก: BMX    มองแต่เธอ ที่ สิงหาคม 08, 2009, 08:30:26 AM ---พวกคนรักครอบครัวอะครับ

ฟันธงได้เรยพวกนี้ ไม่ได้ตายเพราะตับแข็ง..หรือตายโดยธรรมชาติ   "โดนเมียแทงตาย" ฟันธงงงงงง

ฮ่าฮ่า น้าแอมเหมือนแค้นกันเป็นการส่วนตัว

--- อ้างจาก: bossma ที่ สิงหาคม 08, 2009, 03:17:25 PM ---  เค้านะเป็นสามีตัวอย่างเป็นคนไม่เคยนอกใจครอบครัว  อย่าไปว่าเค้าเลยครับ พอผมมีกิ๊กๆกั๊กเค้าจะตาร้อนๆเป็นธรรมดา เพราะเค้ากลัวเสียคาเรคเตอร์ตัวเองเลยต้องเก็บอาการอ่ะโบท  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lo

:supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ใช่ซิพ่อคนรักครอบครัว

Bluejeans:
แวะมายืนยันอีกคนว่า น้าแอมเป็นผู้ใหญ่ใจดีครับ รักและเอ็นดูเด็กในวัยศึกษามากๆ อิอิ  โดยเฉพาะวัยมหาลัย

:supergrin:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version