General Discussion > Siam Subaru Society Forum

ขอความรู้พี่ๆ เกี่ยวกับ LEGACY ครับ

(1/1)

e20:
คือผมสนใจ LEGACY  BG,BH ครับ อยากหามาใช้บ้างขอถามพี่ๆครับ
 1.  ส่วนใหญ่ผมสังเกตุเห็นหลายคันประตูหน้าด้านคนขับจะตก พอแก้ไขปรับตั้งได้ไหมครับ
 2.  พวกยางขอบประตู ขอบกระจก (รอบคัน)หาซื้อของใหม่ตรงรุ่นได้ไหมครับ เบิก0 ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

SilverGC:
1. ประตูตั้งได้ครับ แต่ต้องให้คนชำนาญนิดนึง ไม่งั้นถ้าแน่นไป กระจกขึ้นไม่สุด หลวมไป ลมเข้า น้ำเข้าครับ

2. ยางขอบประตูเบิกใหม่ได้ครับ แต่ไม่เคยเบิกเหมือนกัน เคยจำได้แต่ของ GC ราวๆ 2 พันปลายๆครับ BG น่าจะพอๆกันครับ

ไม่แน่ใจว่าซื้อไปหรือยัง แต่ซื้อเลกาซี ต้องดูตัวถังดีๆนะครับ รถสวยๆเหลือน้อยเต็มทีแล้วครับ ขอให้โชคดี

Choosith:

--- อ้างจาก: SilverGC ที่ สิงหาคม 09, 2009, 06:42:44 PM ---1. ประตูตั้งได้ครับ แต่ต้องให้คนชำนาญนิดนึง ไม่งั้นถ้าแน่นไป กระจกขึ้นไม่สุด หลวมไป ลมเข้า น้ำเข้าครับ

2. ยางขอบประตูเบิกใหม่ได้ครับ แต่ไม่เคยเบิกเหมือนกัน เคยจำได้แต่ของ GC ราวๆ 2 พันปลายๆครับ BG น่าจะพอๆกันครับ

ไม่แน่ใจว่าซื้อไปหรือยัง แต่ซื้อเลกาซี ต้องดูตัวถังดีๆนะครับ รถสวยๆเหลือน้อยเต็มทีแล้วครับ ขอให้โชคดี

--- End quote ---

ยังไม่ทันซื้อ ก็หาเรื่องซ่อมแระ.......

ไม่อยากซ่อมมาก ก็เอาตัวใหม่ เลตาโตไปเยย BH

:crap:      :crap:      :crap:

.

revup:
ประตูตกตั้งได้ยางขอบประตูเบิกได้ถ้าของมี ถ้าจำไม่ผิดราคาประมาณ 4 พันกว่าเพราะมันวิ่งมายาวกว่าของ GC

e20:

--- อ้างจาก: revup ที่ สิงหาคม 10, 2009, 09:34:12 PM ---ประตูตกตั้งได้ยางขอบประตูเบิกได้ถ้าของมี ถ้าจำไม่ผิดราคาประมาณ 4 พันกว่าเพราะมันวิ่งมายาวกว่าของ GC

--- End quote ---

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version