General Discussion > Siam Subaru Society Forum

========= F430 in tokyo =============

(1/4) > >>

N@n:
พอดีเดินๆอยู่ แล้วเหลือบไปเห็นเข้า อะครับ

ACCESS:
ขาวเบาะแดงสวยมากครับ :agree:  ล้อแอบคล้ายS204เลย :smash:

norm:
เคยสังเกตกันไหมครับว่าพวกรถสปอตนำเข้าแพงๆเนี่ย ที่ญี่ปุ่นเค้าไม่ซื้อพวงมาลัยขวากัน ไม่ว่าจะเป็นferrari,lamborghini,porsche ผมเห็นพวงมาลัยซ้ายทั้งนั้นเลย ไปดู matsuda's collection ก็ไม่เห็นพวงมาลัยขวาเลย ไปดูที่เต้นท์bingo sports ทุกคันพวงมาลัยซ้าย แม้แต่pagani,koenigseggก็พวงมาลัยซ้าย ยกเว้นmc f1คันนึง  :laugh: :lol: ใครพอจะทราบเหตุผลบ้างครับ อยากรู้จริงๆ :supergrin:

Bossma:

--- อ้างจาก: norm ที่ สิงหาคม 09, 2009, 11:18:09 PM ---เคยสังเกตกันไหมครับว่าพวกรถสปอตนำเข้าแพงๆเนี่ย ที่ญี่ปุ่นเค้าไม่ซื้อพวงมาลัยขวากัน ไม่ว่าจะเป็นferrari,lamborghini,porsche ผมเห็นพวงมาลัยซ้ายทั้งนั้นเลย ไปดู matsuda's collection ก็ไม่เห็นพวงมาลัยขวาเลย ไปดูที่เต้นท์bingo sports ทุกคันพวงมาลัยซ้าย แม้แต่pagani,koenigseggก็พวงมาลัยซ้าย ยกเว้นmc f1คันนึง  :laugh: :lol: ใครพอจะทราบเหตุผลบ้างครับ อยากรู้จริงๆ :supergrin:

--- End quote ---
รอติดตามด้วยคนครับ

ScooBy crew:
ถ่ายแถว omotesando   แน่เลยแถวนี้เคยเจอกระทั่ง แก๊ง fer enzo กับ Koenig sexx ขับตามกันมา
อยากไปเที่ยวญี่ปุ่นอีกแหล่ม มาก   :beer:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version