ผู้เขียน หัวข้อ: [SSS FC] นัดหมาย+แบ่งทีม Friendly match วันที่ 30 สิงหาคม กับ New Altis Club (Update!)  (อ่าน 18408 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
Re: [SSS FC] ลงชื่อ Friendly match วันที่ 30 สิงหาคม กับ New Altis Club
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 10:52:31 PM »
เอาขึ้นมาหน่อย เจอกันซัก 12.30 นะครับ  :P
Y@H Cycling Club

• *
Re: [SSS FC] ลงชื่อ Friendly match วันที่ 30 สิงหาคม กับ New Altis Club
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 12:08:52 AM »
คุยกับพี่เอิ๊กเมื่อกี๊คร่าวๆ ทีมเราจะแบ่งเป็นสองทีมนะครับ เป็น 1 กับ 2

เพื่อจะแบ่งกันเล่นให้ลงตัวกัน โดยให้เล่นเท่าๆกัน ซึ่งจะเป็นทีมละ 9 คน

แต่สนาม 7 คน ฉะนั้นให้เปลี่ยนตัวกันเองในทีม ตามเวลาลงเล่น

ซึ่งจะเล่นเป็น quarter ย่อยๆแล้วพัก เพื่อไม่ให้เหนื่อยกันเกินไป

โดยจะเล่นเป็น 20 นาที พัก 5 นาที สลับไปเรื่อยๆ 20+5+20+5+20+...

ทีมที่ลงเล่นก็จะสลับๆกันไปเป็น 1-2-1-2-...

ซึ่งทุกๆคนจะได้ลงเล่นอย่างแน่นอนครับผม

ส่วนทีมพี่เอิ๊กแบ่งไว้แล้วที่หน้าแรก เรปแรกครับ...  :agree:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2009, 12:11:06 AM โดย Gong Runduce »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 12:19:17 AM »
คุยกับพี่เอิ๊กเมื่อกี๊คร่าวๆ ทีมเราจะแบ่งเป็นสองทีมนะครับ เป็น A กับ B

เพื่อจะแบ่งกันเล่นให้ลงตัวกัน โดยให้เล่นเท่าๆกัน ซึ่งจะเป็นทีมละ 9 คน

แต่สนาม 7 คน ฉะนั้นให้เปลี่ยนตัวกันเองในทีม ตามเวลาลงเล่น

ซึ่งจะเล่นเป็น quarter ย่อยๆแล้วพัก เพื่อไม่ให้เหนื่อยกันเกินไป

โดยจะเล่นเป็น 20 นาที พัก 5 นาที สลับไปเรื่อยๆ 20+5+20+5+20+...

ทีมที่ลงเล่นก็จะสลับๆกันไปเป็น A-B-A-B-...

ซึ่งทุกๆคนจะได้ลงเล่นอย่างแน่นอนครับผม

ส่วนทีมพี่เอิ๊กแบ่งไว้แล้วที่หน้าแรก เรปแรกครับ...  :agree:

คร่าวๆน่ะครับ   

รายละเอียดอยู่หน้าหนึ่งแล้วครับ

12:30 นัดเจอกันที่สนาม A (superkick) เพื่อรวมทีมและจัดตําแหน่ง
13:00-13:20 = Team 1 เตะ 
 13:20-13:25 = พัก
13:25-13:45 = Team 2 เตะ
13:45-13:50 = พัก
13:50-14:10 = Team 1 เตะ
14:10-14:15 = พัก
14:15-14:35 = Team 2
14:35-14:40 = พัก
14:40-15:00 = Team 1
15:00-15:05 = พัก
15:05-15:25 = Team 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2009, 12:29:45 AM โดย erggy »
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
อยากได้กำลังใจ + กองเชียร์แบบฝั่งนั้นบ้างง  :lookaroundb:

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
อยากได้กำลังใจ + กองเชียร์แบบฝั่งนั้นบ้างง  :lookaroundb:

พวกเรามีเจ้าโออิม อยู่กลัวไร สามารถแปลงร่างมาเป็นลีดได้ด้วย   :lol:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

• *
โอ_ตุ๊ด คนนี้นี่เองงงงงงงง  :lol:

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
โอ_ตุ๊ด คนนี้นี่เองงงงงงงง  :lol:

เด๋วเต้น Gee เชียร์นะ คริกๆ :supergrin:
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
ทีม 1 ไม่มีกองหลังเลยนี่ มีเอิ๊กเล่นได้คนเดียว สงสัยต้องพึ่งทีม 2 อย่างเดียวแน่ๆ เลย แล้วทีม 2 มีโกล์ไหมอ่ะ

ยังไงก็ไปด้วย ลงไม่ลงอีกเรื่องละกัน เห็นคนมากันเยอะก็ดีแล้ว  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18
ทีม 1 ไม่มีกองหลังเลยนี่ มีเอิ๊กเล่นได้คนเดียว สงสัยต้องพึ่งทีม 2 อย่างเดียวแน่ๆ เลย แล้วทีม 2 มีโกล์ไหมอ่ะ

ยังไงก็ไปด้วย ลงไม่ลงอีกเรื่องละกัน เห็นคนมากันเยอะก็ดีแล้ว  :supergrin:

รีบมาอย่าให้บกพร่อง เห็นทางโน้นดูท่าทางเอาจริงอย่างแรง  :grazy: :grazy: :grazy:

• *
อย่าไปกลั๊วววววววว เค้าพึ่งรวมทีมมมมมม  :lol: :laugh:

ออฟไลน์ choke

• *
ไปเล่นด้วยไม่ได้แล้วครับ เอ็นไข้วหน้า(ACL)ขาดเรียบร้อยแล้วครับ

อาจจะต้องผ่าในไม่ช้านี้ เอาใจช่วยแทนละกัน ก่อนเล่นควรวอร์มร่างกาย แล้วระวังขณะเล่นด้วยครับ

:cranium: :cranium: :cranium: :cranium:
จงรู้สึกถึงพื้นถนนด้วยฝ่ามือ

จงรู้สึกถึงเครื่องยนต์ด้วยปลายนิ้วเท้า

รับรู้แรงโน้มถ่วงด้วยแผ่นหลัง

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
เพิ่มด้วย 1 ที่ ยังทันไหมครับ ตำแหน่งไหนก็ได้ครับ
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ไปเล่นด้วยไม่ได้แล้วครับ เอ็นไข้วหน้า(ACL)ขาดเรียบร้อยแล้วครับ

อาจจะต้องผ่าในไม่ช้านี้ เอาใจช่วยแทนละกัน ก่อนเล่นควรวอร์มร่างกาย แล้วระวังขณะเล่นด้วยครับ

:cranium: :cranium: :cranium: :cranium:

โห หนักหน่วงจริงๆ  :crap:

ขอให้หายไวๆนะครับ
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4

:eek: :eek: ขาดมิดซึบาสะไปแล้ว 1 คน        ยังไงรักษาตัวดีๆครับพี่  :blue: :blue:     ทุกวันนี้ผมก้อเล่นด้วยความระวังเป็นพิเศษ   ไม่ไปแลกทุ่มเท่อะไรมากเหมือนตอนแรกๆ   เพราะเจ็บมาแล้วมันไม่คุ้มกับที่เราจะเสียงาน    ยังไงก้อเล่นระวังกันนะครับ    หนุกๆเอาเหงื่อย เฮฮา เป็นพอ   :wavey:

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
ไปเชียร์ด้วยครับ สงสัยจะลงเล่นไม่ไหวช่วงนี้ถือศีล...แต่ถ้าไหวจะลองลงเล่นดูครับ