ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ GC สีขาวแถวรังสิต(เรื่องมันไม่ตรงกับหัวข้อซะแล้ว)  (อ่าน 10731 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมเป็นอีกคนครับ มักจะเจอซูรุตอนผมขับรถอื่นอยู่   ทางพี่ๆ ใน sss น่าจะมีโค้ดในการทักทายในกรณีเราไม่ได้ขับซูรุ แล้วไปเจอซูรุอะครับ  ท่านประธานหรือสมาชิกชมรมน่าจะหาวิธีให้ได้นะครับ  จะได้ทักแล้วดูไม่บ้า  หรือไม่งงสำหรับคนถูกทัก  เช่น ยกนิ้วโป้ง  ยกสองนิ้ว อะไรทำนองนั้นครับ  ผมชอบซูรุก็ตรงนี้ละครับ  ปล รถผมใกล้เสร็จแล้วครับ
ก็จริงนะครับ เพราะเวลาผมขับคันอื่น ผมก็ไปเปิดกระจกทักครับ แต่ไม่เคยมีคนทักตอบเล้ยยย มีแต่งงๆ :redface:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶ÇÃ&Nti
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 04:19:12 AM »

ก็ดีนะ....แต่คนอื่นๆ คงไม่ชอบหรอก เชื่อพี่ดิโต้ :laugh: :laugh:

ม่ายบอกตู๋หรอก.... :error:

พี่ต่อ วันนี้ไอ่เมฆมันมาอีกแล้ว ฮาๆๆๆๆทำคะแนนน่าดู    :supergrin:

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 8)ผมว่าดริฟไฟหน้าสัก 1-2 ครั้งดีไหมครับแทนการทักายเป็นเอกลักษณ์เฉพาะชาว sss...ขอความเห็นครับ.. :wavey:

ออฟไลน์ make17

• *
  • " รัก ซู ยิ่งชีพ "
ไปไหนกันเหรอ??  :confused: :confused:
อยากรู้ด้วยจัง  :supergrin: :supergrin:
"เรา Supply Army "

• *
8)ผมว่าดริฟไฟหน้าสัก 1-2 ครั้งดีไหมครับแทนการทักายเป็นเอกลักษณ์เฉพาะชาว sss...ขอความเห็นครับ.. :wavey:

:agree: ความคิดดี :agree:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ก็จริงนะครับ เพราะเวลาผมขับคันอื่น ผมก็ไปเปิดกระจกทักครับ แต่ไม่เคยมีคนทักตอบเล้ยยย มีแต่งงๆ :redface:

เอ็งก็เหมือนกันแหละ ......... เวลาคนอื่นขับรถที่ไม่ใช่ซูมาทัก เอ็งก็ไม่สนใจเขา.......ต้องให้จะชนตูดกันก่อนถึงจะหันมามองงงง  :supergrin:

ออฟไลน์ boatstd

• *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู

เอ็งก็เหมือนกันแหละ ......... เวลาคนอื่นขับรถที่ไม่ใช่ซูมาทัก เอ็งก็ไม่สนใจเขา.......ต้องให้จะชนตูดกันก่อนถึงจะหันมามองงงง  :supergrin:
เข้าตัวผมเองซะงั้น ดันลืมว่ามีคดีอยู่ :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เข้าตัวผมเองซะงั้น ดันลืมว่ามีคดีอยู่ :laugh: :lol:

คดีแบบ"ตูดๆ"เหรอพี่ หึหึหึหึหึ  ไว้ใจไม่ได้แล้วววว

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 10:23:22 PM »
ÍéÒǾÕ褹àÃÔèÁÍèÐ ºÍ¡äÁèà¢éÒ㨫ЧÑé¹  :laugh:

¨ÒÁèÒÂà¢éÒã¨ä´é§ÑÂ...µÑÇ´Õàžèͤ¹¹Õé ¨Òä»·ÐàÅÅÙ¡à´ÕÂÇ ¤ÃÔ ¤ÃÔ :supergrin: :supergrin:

áµè¾Õèä»äÁèä´éËÃÍ¡.....¾Õèµéͧà½éÒÃéÒ¹ :embarass:

¡ç´Õ¹Ð....áµè¤¹Í×è¹æ ¤§äÁèªÍºËÃÍ¡ àª×è;Õè´Ôâµé :laugh: :laugh:

เฮ้ยยยย มีตัวช่วยคาบท่าน..  ก็ไปวันธรรมดาดิ
 weekend คนเยอาะไม่นุกหลอก ทะเลไม่สวยงามนะ...  :sunglasses: :sunglasses:
ÁèÒº͡µÙëËÃÍ¡.... :error:

• *
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 11:37:28 PM »

พี่ตั้มไม่เลิก    :devil:

พี่โบ๊ตชอบโดนดูดตูดเหรอครับพี่หรือชอบให้จูบตูด อิอิอิ   :embarass:

ออฟไลน์ ถึงจะเด็ก เเต่เรื่อง im ไว้ใจได้

• น้องปอ
  • *
  • แก้มขาว
หงะ โชคดีกันจังเลยย เจอกันเเร้วทักทายย

ผมเคยรถพังอยู่ เเร้วพอดีเจออิมGCสีขาว ล้อTE (หอตรงข้าม ม กรุงเทพ) ตอนตีหนึ่งกว่า
เหน็บโน๊ตขอความช่วยเหลือ เเต่ สุดท้ายก็ไม่มีอารัยเกิดขึ้น

:agree: :agree:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อยากไปทะเลจังเลยยยยยย  :laugh: :lol:

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *
น่านๆๆๆๆๆๆ เพิ่มมาอีกคนแล้ววว :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
อื้มมมม  .....ไปทะเลมารอบนึงแต่ยังไม่ได้สัมผัสถึงหาดทรายเลย เอาไว้คราวหน้าขอชมหาดทรายสวยๆอย่างที่ร่ำลือสักหน่อย  8) 8)

ออฟไลน์ DragZy

• *
จะว่าไป อดีต คนเคยนั่งอิมฯ เวลาเห็นอิมยังจะไปใกล้ๆเค้าเลยยิ้มให้อีก...แต่ตัวเองไม่ได้ขับเนี่ย...
อย่างงี้เรียกบ้าป่าวอ่ะ