ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ...พวงมาลัยเพาเวอร์ไม่ทำงาน  (อ่าน 1281 ครั้ง)

ออฟไลน์ ipk59

• *
  • Popular Vote : 0
ขอคำแนะนำด้วยครับ...เมือวานเปลี่ยนน้ำหม้อน้ำ และเทอร์โบ เปลี่ยนเสร็จแล้ว ไฟโชว์ที่หน้าปัด HEIGHT HI
และพวงมาลัยเพาเวอร์ไม่ทำงาน

ออฟไลน์ ipk59

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอคำแนะนำด้วยครับ...พวงมาลัยเพาเวอร์ไม่ทำงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:05:48 PM »
legacy twin trubo ครับ (เปลี่ยน เทอร์โบตัวที 2 ครับ)

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ขอคำแนะนำด้วยครับ...พวงมาลัยเพาเวอร์ไม่ทำงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 09:34:51 PM »
.

คำแนะนำก็คือ กลับเข้าไปอู่เดิม แล้วให้เค้าไล่สาเหตุ ให้อ่ะคร๊าบ........

ไม่งั้น สาวพวงกันเหนื่อย..........

:grazy:      :grazy:      :grazy:

.