ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Impreza ตัวเจ็บ ที่สนใจถ่ายรายการทีวี หรือลงนิตยสารครับ  (อ่าน 8003 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
ผมว่าน่าจะให้ concept มาสักหน่อยนะ เจ้าของรถจะได้รู้ว่ารถตัวเองนี่เข้าข่ายหรือเปล่า  :dunce:

ว่าแต่ไม่เอา legacy ไม่เหยอออ  :bawling:

เลกาซี่ มันลูกเมียน้อย ไม่เข้าข่าย ฟระ.......

:crying:      :crying:      :crying:

.

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
คุณ พจน์ ส่งเข้าประกวดหน่อยเร็ว

ไมเนอร์เชนจ์ โหด และสวย เนี้ย มาเร็ว ๆๆๆ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
  • Popular Vote : 0
สนใจครับ
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +