ผู้เขียน หัวข้อ: ที่พักคืนวันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2552 ที่แก่งกระจาน ใครจะพักลงชื่อกันเลย  (อ่าน 4649 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
http://www.kaengsilp-resort.com/home%20stay.html

ตามลิ้งค์ครับ

รองต่อแนะนำมา

มีหลายขนาด ถ้าพักรวมกันหลายคน ตกแค่คนละ 400 บาท พร้อมอาหารเช้าแล้ว

ใครสนใจบ้างครับ

รบกวนลงชื่อข้างล่างด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 01:03:19 AM โดย Ken »

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27

ออฟไลน์ Ken

• *

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
พี่โกะ
ผม
พี่โอด
พี่ต้น

คนละห้องครับ :spiny:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมขอห้องนึงด้วยครับ

เดี๋ยวไม่มีที่นอน

ออฟไลน์ Ken

• *
ไม่มีใครนอนด้วยกันเลยใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไม่มีใครนอนด้วยกันเลยใช่มั้ยครับ
  :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
K. Ken

สงสัยทุกคนมีความจำเป็นที่ต้องมีห้องส่วนต้วครับ
รวมทั้งผมด้วย
(ผมกรนดัง) :P :laugh: :lol:

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ผมขอห้องแบบนอนสี่คนครับ..  เผื่อ.............. ว่า......... ใครไม่มีที่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2009, 06:01:56 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ผมขอห้องแบบนอนสี่คนครับ..  เผื่อ.............. ว่า......... ใครไม่มีที่นอน

ไกลตัวเมืองหน่อยน๊ะพี่ เผื่อ........ว่า.......พี่จะโทรสั่งพิซซ่า อิอิ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไกลตัวเมืองหน่อยน๊ะพี่ เผื่อ........ว่า.......พี่จะโทรสั่งพิซซ่า อิอิ
แล้วถ้าใครจะกินแซนด์วิชละพี่เต้อทำไงอ่ะ :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Ken

• *
คนอื่นเค้าจะไม่ได้แข่งก็เพราะสองสามคนข้างบนนี่แหละ

แซวกันเล่นๆทีสองทีพอขำๆนะครับพี่น้อง

อย่ายาว เดี๋ยวคนอื่นเค้าคิดว่าจริง :reallymad:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พี่เคนผมขอ 1 ห้องด้วยครับ......คงนอนกับโบ๊ตแดง CBS111 อ่ะครับ :agree:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
อยากไปด้วย  :embarass: :embarass:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากไปด้วย  :embarass: :embarass:

ก็ไปสิพี่....ไม่วิ่งก็ไปเชียร์ได้ครับ :biggrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!