ผู้เขียน หัวข้อ: สปริงแมว...ช่วยแนะนำด้วยคับ  (อ่าน 1985 ครั้ง)

ออฟไลน์ boogaloo327

• *
  • Popular Vote : 0
สปริงแมว...ช่วยแนะนำด้วยคับ
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 01:32:46 AM »
กำลังอยากจะเปลี่ยนสปริงแมวอะคับ...อยากได้โหลดๆ หน่อย...มียี่ห้อไหนแนะนำบ้างไหมอะ...ดู H&R กะ Eibach ไว้อยู่...ราคาย่อมเยาดี....แล้วเข้าร้านไหนดี แนะนำหน่อยคับ...อยู่แถวจุฬาอะคับบบ

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
Re: สปริงแมว...ช่วยแนะนำด้วยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 03:40:21 PM »
กำลังอยากจะเปลี่ยนสปริงแมวอะคับ...อยากได้โหลดๆ หน่อย...มียี่ห้อไหนแนะนำบ้างไหมอะ...ดู H&R กะ Eibach ไว้อยู่...ราคาย่อมเยาดี....แล้วเข้าร้านไหนดี แนะนำหน่อยคับ...อยู่แถวจุฬาอะคับบบ

โหลดมาก โช้คกระบอกดำเดิมๆ มันไม่ย้วยอย่างเดียว มัน จาครูดด้วย

ตอนเนี้ย จาเสียทั้งเงิน และเสียอารมณ์เนี่ยสิ.......

คิดให้ดีๆ ก่อนคร๊าบ..........

:crap:      :crap:      :crap:

.

ออฟไลน์ boogaloo327

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สปริงแมว...ช่วยแนะนำด้วยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:42:27 AM »
ไม่โหลดมาก คับ...เอาพอสวยๆ อะคับ...อ๋อ...เเล้วถ้าเปลี่ยนเเล้วโช๊คไฟฟ้าเดิมจะพังไหมอะ

ออฟไลน์ shadowless

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 11:43:35 PM »
ผมเคยใส่ ก็สวยดี H&R จะลงมากหน่อย แต่สวยดี
ก่อนหน้า ลองSTI จะเตี้ยน้อยกว่า เลยถอดออก..
ผมว่าวิ่งดีกว่าสปริงเดิม และสวยกว่า

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 08:32:13 PM »
สรุปว่าสปริงตัวไหนดีอะครับ ผมก็กะว่าจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกันครับ Eibach ok มัยครับกับโช๊คเดิม
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com