ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเฉี่ยวแล้วหนีค้าบบ เซ็งงงง  (อ่าน 10237 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • Popular Vote : 1
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
Re: โดนเฉี่ยวแล้วหนีค้าบบ เซ็งงงง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 05:27:39 PM »
เซงแทนเลยครับเนี่ย  :disagree:

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
Re: โดนเฉี่ยวแล้วหนีค้าบบ เซ็งงงง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 06:22:55 PM »
.

นึกว่าโดนฉี่ แล้วหนี....อ่ะ..คร๊าบ....

ไม่งั้น เซ็งห่านเยย......

:crap:      :crap:      :crap:

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 06:26:32 PM โดย Choosith »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 06:26:59 PM »
ท่านพ่อผมแนะนำมาครับ บอกว่า ทำสีเอาก็ได้ ส่วนโคมไฟที่แตก ให้ถอดเอาโคมมันออก แล้วใส่ท่อดักอากาศเหมือนพวกรถแรงๆเค้าทำกัน
น่าจะดูดีมั้ยเนี่ย? :redface: (สปอร์ตไลท์ผมไม่ได้เดินไฟเอาไว้อยู่แล้วนะครับ)
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 06:35:16 PM »
ท่านพ่อผมแนะนำมาครับ บอกว่า ทำสีเอาก็ได้ ส่วนโคมไฟที่แตก ให้ถอดเอาโคมมันออก แล้วใส่ท่อดักอากาศเหมือนพวกรถแรงๆเค้าทำกัน
น่าจะดูดีมั้ยเนี่ย? :redface: (สปอร์ตไลท์ผมไม่ได้เดินไฟเอาไว้อยู่แล้วนะครับ)
แบบรถตั้มก็สวยไปอีกแบบนะครับโบท  :agree: :agree: :agree: :agree: :agree:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 06:36:17 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 06:58:17 PM »
เซ็งแทนเหมือนกันเลย :crap: ขอให้พี่โบ๊ตหาหรือว่าซ่อมได้ไวๆนะครับ :embarass:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 07:03:13 PM »

ผมว่าดูโหดดีนะครับ ถ้าชอบก็เอาเลย

เซ็งแทนด้วยครับ

ออฟไลน์ RA111

• *
  • ขอบคุณพี่นุ่นสำหรับรูปนี้ค้าบ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 07:37:37 PM »
หายไวๆคับเพื่อน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 08:42:41 PM »
แม่ง เลว เซ็งแทนโบ๊ทส์หว่ะ แต่ก็ได้แค่บ่น ไอ้พวกนี้เหมือนแมงหวี่ แมงวัน น่ารำคาญ เคยสังเกตมั๊ยถ้าไอ้พวกนี้แซงขึ้นมาเมื่อไหร่ต้องมาปาดหน้าเราทุกที เมิงจะแซงขึ้นไปเฉยๆตรงๆไม่ได้หรืองัยฟระ :disagree:

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:30:23 PM »
โอ๊ยๆๆ เซ็งจิตรแทนเลยคร๊าฟ ขอให้หายเร็วๆนะคับ

ออฟไลน์ isumi

• *
  • ฮ่า.... ฮา มันส์......พะย่ะค่ะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:34:28 PM »
เสียใจด้วยครับ ขอให้หาของและซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ
สนุก สุขแสนถ้าได้ขับซู....

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 11:15:46 PM »
 :blue: :blue: :blue:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 11:53:27 PM »
ไอ้พวกห่านนี่ แม่มถ้าเฉี่ยวแล้วล้มนี่ ต้องรีบลงไปกระทืบซ้ำ  :reallymad:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ popdemonic

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:22:45 AM »
นึกว่าเราโดนคนเดียว :supergrin: วันสาร์ทจีน วันเฮงๆของชาวจีน

เราตื่นมาไหว้เจ้า ด้วยความที่วันนี้วันดี สายๆออกไปตึกศรีวรจักร

ไปซื้อท่อแวคคั่มที่เป็นซิลิโคนอย่างดี เอาว่ะ วันนี้ฤกษ์ดี คงไม่มีอะไร

ขากลับติดไฟแดงอยู่ตรงวงเวียนใหญ่ กำลังฟังเพลงปอยฝ้าย.......

มันซองรอง แซงแรง !@#$%... อยู่ดีๆ ซักพักรถกระตุก ทีนึง

นี่รถตรูสะอึกหรอเนี่ย ในใจนึกเลย  วันนี้ตรูได้หล่อลาก.......รถกลางวงเวียนใหญ่แน่ๆ  ทันใดนั้นหันไปข้างๆเจอ

อาแปะขี่มอไซด์มากับเมีย กำลังซองรองแซงแรงกับ9นิ้วของผม(หมายถึงล้อผมกว้าง9นิ้วหนะ :laugh:)

รู้ชะตากรรมแล้วอาแปะ แกก็ขี่ไปทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น รู้อยู่แล้วว่าคงไปเอาอะไรไม่ได้

จริงๆถ้าแกขอโทษผม ผมก็เข้าใจนะ เพราะล้อหลังรถผมมันปลิ้นเลยตัวถังรถออกมาเยอะ เพราะรองสเปย์สด เอ้ยสเปเซอร์

ออกมาอีก16มิล มันเลยปริ้นเท่ากับใส่ล้อ 10 1/2 "  (อยากให้ของเรามันได้เท่าล้อจังเลย ดั๊นตอนเกิดเอามาน้อยเลยได้แค่เท่ากับ

ตะกั่วติดล้อแค่นั้นเอง :crying1:) สุดท้ายเห็นว่าวันสาร์ทจีนอาแปะแกคงรีบไปไหว้เจ้า ก็เลยฝาก "กล้วย" แกไปไหว้เจ้าที่บ้านซะเลย

ตอนลงมาดูนี่ก็หาไม่เจอ ว่ามันโดนก้านไหน เพราะมันมีรอยเยอะ ดั๊นจำรอยเก่าไม่ได้อีก จนวันนี้ก็ยังไม่แน่ใจเลยว่าตกลงรอยไหนกัน

แน่ที่โดน :embarass: จขกท อย่าเครียดนะ เรื่องไฟแตกนี่คิดซะว่าชาติก่อน จขกท ไปจิ๊ก "ไฟส่องกบ"น้องแวนซ์เค้ามาแล้วกัน

จริงๆผมก็ฉุนนะ แต่ไม่อยาก เป็น"เมธี" ที่มันต่อยคนแก่หนะ :supergrin: เดี๋ยวจะเข้าคอนเซป เก่งกะเด็ก เตะหมา ท้าผู้หญิงต่อย หรอยแฟนเพื่อน  :laugh:
Garrett GT2871RS/KKK26 Hybrid
034 Stage1+ 1.8Bar.
440CC RS Cosworth Injectors.
5Bar FPR/044 Bosch FP.
3Bar Vmap/1.9 WG Spring.
RS2 'EM/2Bennett Balljoints.
HKS SSQVII/HKS TT.
RS6 19X9/Work LS105 19X8.
Nitto INVO 235/35R19.
Bilstein B6/H&R Spring.
Cayenne Turbo 6 Pots Calipers.
Samco's

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 01:32:28 AM »
จริงๆผมก็ฉุนนะ แต่ไม่อยาก เป็น"เมธี" ที่มันต่อยคนแก่หนะ :supergrin: เดี๋ยวจะเข้าคอนเซป เก่งกะเด็ก เตะหมา ท้าผู้หญิงต่อย หรอยแฟนเพื่อน  :laugh:
ฮ่าๆ ดีแล้วครับ นิดหน่อยเนอะ อย่าไปคิดมาก แต่ที่คุณว่านี่คล้ายๆกับที่ผมเคยได้ยินนะครับ "ตบเด็ก เตะหมา ด่าคนแก่ รังแกผู้หญิง" :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 01:55:54 AM »
 เซ็งแทนครับพี่  :crap: :crap: ผมจอดในห้างทุกวัน ตอนนี้ชินแล้ว บ้างวันออกมาก้อได้สีอื่นๆ ติดมานิดๆหน่อยๆ อิอิ
 ตอนนีข้างกันชนหลังซ้ายยังมีสีน้ำเงินติด ส่วนขวาก้อสีหลุดไปเยอะแล้วครับ  อิอิ  :supergrin: :supergrin: :supergrin: