ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ GC สีขาวแถวรังสิต(เรื่องมันไม่ตรงกับหัวข้อซะแล้ว)  (อ่าน 10415 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
อื้มมมม  .....ไปทะเลมารอบนึงแต่ยังไม่ได้สัมผัสถึงหาดทรายเลย เอาไว้คราวหน้าขอชมหาดทรายสวยๆอย่างที่ร่ำลือสักหน่อย  8) 8)

ไปขุดมาจากไหนเนี้ย  :laugh:

มาผิดจังหวะไปหน่อยนะเดียร์อิอิ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปขุดมาจากไหนเนี้ย  :laugh:

มาผิดจังหวะไปหน่อยนะเดียร์อิอิ
เด๋วว่าเสาร์นี้พี่จะอาจจะเข้าไปดูหาดทรายซะหน่อยนะน้อง :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ไปวันเสาร์หาดมันจะคนเยอะนะครับ อาจจะบดบังทัศนียภาพได้ ผมว่าจะไปดูหาดวันธรรมดาหน่อย น่าจะชมได้ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 09:10:00 PM โดย ready..GO!!! »

ออฟไลน์ djfunku

• *
  • Popular Vote : 0
ผมเป็นอีกคนครับ มักจะเจอซูรุตอนผมขับรถอื่นอยู่   ทางพี่ๆ ใน sss น่าจะมีโค้ดในการทักทายในกรณีเราไม่ได้ขับซูรุ แล้วไปเจอซูรุอะครับ  ท่านประธานหรือสมาชิกชมรมน่าจะหาวิธีให้ได้นะครับ  จะได้ทักแล้วดูไม่บ้า  หรือไม่งงสำหรับคนถูกทัก  เช่น ยกนิ้วโป้ง  ยกสองนิ้ว อะไรทำนองนั้นครับ  ผมชอบซูรุก็ตรงนี้ละครับ  ปล รถผมใกล้เสร็จแล้วครับ
เห็นด้วยครับ เพราะส่วนใหญ่จะขับรถธรรมดามากกว่า อิม ส่วนมากจะเป็น เสา อาทิด ที่ได้ขับ