ผู้เขียน หัวข้อ: GDA กับ GDB เลือกใครดีครับ  (อ่าน 12834 ครั้ง)

ออฟไลน์ 22B-lism

• *
  • Popular Vote : 0
Re: GDA กับ GDB เลือกใครดีครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 01:06:36 PM »
ผมว่ารถซู แบบที่พวกเราขับหรือว่าชอบเนี่ยะ เอาไว้ขับสนุกๆ เน้นเร็ว เน้นมันส์ เน้นดึงเป็นบางช่วงเวลามากกว่านะครับ ถ้าจะเน้นแช่ความเร็วปลาย ผมว่ารถ standard ธรรมดารุ่นใหม่ๆ น่าจะเหมาะกว่า (เคยโดน navara สวนที่ความเร็ว 180 เมื่อไม่นานมานี่เองครับ)  ทำไจครับ ขอแค่ 2-3 เกียร์ แล้วปล่อยมันไป ครับ  :spiny: