ผู้เขียน หัวข้อ: นัดรวมตัวไปงานมอเตอร์พร้อมกัน(โซนเทพารักษ์หรือใกล้เคียงที่สนใจนะครับ)  (อ่าน 3461 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พอดีผมนัดกับ นัทเอาไว้ว่าจะไปงานพร้อมกันน่ะครับ เจอกันที่ปั๊มเชลล์ตอน10โมงตรงครับ

สถานที่คือปั๊มเชลล์กม.3 ถ้ามาจากทางศรีนครินทร์ ให้เลี้ยวไปสำโรงที่แยกเทพารักษ์นะครับ
ปั๊มเชลล์อันแรกที่เจอครับ สงสัยโทรมาหาผมได้ครับ โบ๊ต 081-7213536ครับ
ใครจะไปด้วยกันโพสต์ตอบไว้หน่อยก้อดีนะครับ จะได้รู้ว่าต้องรอใครบ้างค้าบบบ :a115:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ว๊า พลาด... ติดเรียนคอมที่เซ็นทรัลลาดพร้าว เลิกก็5โมงแน่ะ คงไปไม่เจอใครแล้วมั้ง  :a119:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

• *
ไปครับ...
คร้าบบบ เจอกันตอนเช้าวันจันทร์นะครับ :a115:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
อยากไปเจอด้วยอ่ะพี่ แต่มันต้องอ้อมไปอ่ะจิคับ
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

• *
อยากไปเจอด้วยอ่ะพี่ แต่มันต้องอ้อมไปอ่ะจิคับ
ฮ่าๆ มาดิคับแชมป์ แต่อ้อมโค ตะ ระ ฮ่าๆ
มาด้วยกันก้อได้น๊า แต่พี่ว่าแชมป์ขึ้นทางด่วนไปเลยน่าจะง่ายกว่านะเนี่ย :a3:

ออฟไลน์ KHAI_SB

• *
  • Popular Vote : 3
ถ้าผมมาจากชลบุรี ขึ้นทางด่วนบูรพาวิถีมา ต้องลงด่านเก็บเงินไหนคับ

• *
ถ้าผมมาจากชลบุรี ขึ้นทางด่วนบูรพาวิถีมา ต้องลงด่านเก็บเงินไหนคับ
เอ่อ หมายถึงไปที่งานเลยรึเปล่าครับ ผมอธิบายทางไม่ถูกน่ะครับ แหะๆ รุ้แต่ว่าขึ้นทางด่วนบางนาแล้วก้อวิ่งไปทางสะพานพระรามเก้า
แล้วก้อวนไปแจ้งวัฒนะน่ะครับ วิ่งตรงไปยาวๆเลย เด๋วเจอป้ายให้ลงเองอ่ะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปทางที่ไปแจ้งวัฒนะเป็นมั้ยครับ

ถ้าเป็นก็เอาว่าเลยทางลงแจ้งวัฒนะมาประมาณไม่เกิน 2 กม.ครับ จะมีทางลงที่ลงเมืองทองธานีเลยครับ (เสียอีก 25 บาทครับ)
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
พรุ่งนี้เจอกันตอนเช้าครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
พรุ่งนี้เจอกันตอนเช้าครับ
ชวนป้าแกไปเปิดหูเปิดตาด้วยซิโบ๊ท ทำให้แกคุ้นเคยซะ :a21: :a21: :a21:

• *
ชวนป้าแกไปเปิดหูเปิดตาด้วยซิโบ๊ท ทำให้แกคุ้นเคยซะ :a21: :a21: :a21:
มะอาวอ่ะพี่ ชวนแกเด๋วโดนตบ  :a24: :a24: