ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 21443 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:47:27 PM »
ขอบคุณ ทุกท่าน ทั้งMIT และ ทุกสปอนเซอร์  ที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมา มันทำให้ผมมีโอกาสมาได้ลองของที่รำเรียนมาในงานนี้     
ซึ่งมันเลยทำให้ผมได้ทราบว่า เจ้าGreen Tea เนี่ยมีจุดบกพร่องบางจุด ซึ่งน่าจะใหญ่หลวง ถึงแม้งานนี้จะไม่อยู่ในข่ายที่ลุ้นตำแหน่ง แต่สิ่งที่ได้มันมีมากว่านั้นครับ
"มิตรภาพ และน้ำใจ" มันคือสิ่งที่ผมได้รับกลับมา
ขอบคุณเจมส์ Tezza ที่ให้ผมนั่งดูไลน์ไปด้วย  :sunglasses: ขับได้ชิว จริงๆ  :agree:
ขอบคุณจารย์อั๋น พี่หนึ่ง sleep ที่คอยให้คำแนะนำ ท่ามกลางอุณภูมิ 30++ 
และสุดท้ายขอบคุณทีมงานทุกๆฝ่าย  ที่ช่วยกันทำงานกันอย่างเต็มที่ ฝนจะตก แดดจะออกก็ไม่เคยมีท้อถอย ต้องขอชมเชยทุกท่านด้วยใจจริงครับ

:agree: :agree:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:30:20 PM »
ซึ่งมันเลยทำให้ผมได้ทราบว่า เจ้าGreen Tea เนี่ยมีจุดบกพร่องบางจุด ซึ่งน่าจะใหญ่หลวง ถึงแม้งานนี้จะไม่อยู่ในข่ายที่ลุ้นตำแหน่ง แต่สิ่งที่ได้มันมีมากว่านั้นครับ

เจ้าชาเขียวของบอมบ์ยังมีอะไรบกพร่องอย่างใหญ่หลวงอีกเหรอเนี่ย......หรือว่าของที่ใส่เข้าไปมันหนักเกินอ่ะ :embarass: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ prince

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:10:36 PM »
สนุกมากครับ (ขนาดไม่มีรถนะเนี่ย อาศัยพกเหรียญไปเยอะหน่อย) ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่านครับ  :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ piggy c

• *
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:58:37 PM »
พี่กก เล่นหัวเราะเก็บข้อมูลอย่างเดียวเลยอะ!!! ไม่ยอมเล่าประสบการณ์ ให้น้อง ๆ ฟังบ้างเลย :biggrin: :biggrin:
แหม..ก้อเสธเล่นปล่อยของตลอด  ไม่มีช่องไฟว่างเหลือเลยหนิคับ....
ผมฟังนี่เห็นภาพเรย  พลอยเพลียตามไปด้วย   :eek:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 03:19:07 PM »
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=56235.0

อัพรูปละนะคร้าบบบบ ตามไปชมกันได้เลยนะคร้าบบบ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 03:59:21 PM »
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=56235.0

อัพรูปละนะคร้าบบบบ ตามไปชมกันได้เลยนะคร้าบบบ

ขอบคุณครับ   ภาพสวยดี

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:44:10 PM »
สนุกมากครับ (ขนาดไม่มีรถนะเนี่ย อาศัยพกเหรียญไปเยอะหน่อย) ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่านครับ  :agree: :agree: :agree:
รีบๆหารถสิครับ จะได้ไม่ต้องเตรียมเหรียญเยอะๆไว้หยอด     :supergrin:

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:05:43 PM »
รีบๆหารถสิครับ จะได้ไม่ต้องเตรียมเหรียญเยอะๆไว้หยอด     :supergrin:

ขานี้เขามีแต่ N/A ตัวแรงเอามาไล่ สูบนอน มีหอย ขับ 4 แบบพวกเราได้สบายครับ พี่จุ๊บ  อาศัยวิชาตัวเบาเข้าสู้        :lol:

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:30:27 AM »
งานสนุก เสียดายที่ไม่ได้ลง เพราะไม่มีตังเปลี่ยนยาง :laugh: :lol:

เด๋วกลับไปเอา GC คันเก่ามาวิ่งดีกว่า ว่าแต่ตอนนี้มันไปอยู่ไหนแล้วหว่า  :grazy:
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:14:32 PM »
เจ้าชาเขียวของบอมบ์ยังมีอะไรบกพร่องอย่างใหญ่หลวงอีกเหรอเนี่ย......หรือว่าของที่ใส่เข้าไปมันหนักเกินอ่ะ :embarass: :supergrin:

เอ.... :confused: น่าสงสัยเหมือนกัน  สงสัยไอ้พวกเหล็กพ่นสีเนี่ยมันน่าจะหนักเกินไป เลยวิ่งไม่ไปเลย 4 พันป๊ป มันสะดุดป๊าป!!! :supergrin: :sunglasses:
คราวนี้ไม่ว่า คราวหน้าขอลองใหม่คร้าบ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:37:22 PM »
ขอบคุณงานนี้ครับที่ให้ Accord ธรรมดาร่วมด้วย แต่เนื่องจากท่อไอเสียรั่วระหว่างเดินทางไปสนามจึงทำให้วิ่งไม่เต็มที่   

งานนี้ทำให้ผมได้เจอพี่ตุ้ยที่พลัดพรากจากกันไปหลายปี ได้พบกันอีกครั้ง แล้วก็เจอพี่ๆหลายท่านที่รู้จักข้างนอก มาเจอที่งานนี้เหมือนกัน      :bawling: :bawling: :bawling:

ได้ลองสมรรถภาพขับหน้า VTEC แบบสมใจเลยครับ อยากมานานมากๆแล้ววิ่งเซอกิตแต่ไม่มีโอกาสซักที มีแต่ Drag ๆๆๆๆ ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบเท่าไร

แล้วก็ได้รู้การขับขี่อย่างถูกวิธี ขอบคุณพี่อั๋นด้วยนะครับ

และก็ขอขอบคุณทาง SSS จากใจจริงครับ       :wavey: :wavey: :wavey:

วันนั้นไม่ได้คุยเห็นไป.....ครั้งหน้ามาใหม่นะครับยินดีต้อนรับ......โกร๋น