ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อแมว...MITดันไม่มีขาย  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ออฟไลน์ bk9191

• *
  • Popular Vote : 0
จะซื้อแมว...MITดันไม่มีขาย
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:19:56 PM »
ตั้งใจว่าจะออกรถใกล้ๆวันที่ 3 มีนาคม ซึ่งเป็นวันเกิดเลยโทรไปถาม sale ว่ามีแมวขาวไหมจะได้จองรถแต่เนิ่นๆ
เซลบอกว่าตอนนี้รถไม่มีในสต็อค ต้องขายแมวที่เหลืออยู่ในสต็อคให้หมดก่อนซึ่งมีแต่สี silver, wr blue etc. ถึงจะสั่งล็อตใหม่เข้ามาได้ ซึ่งไม่แน่ใจว่าถึงเดือนมีนาคมผู้จัดการจะสั่งเข้ามาไหม...
ทำไมถึงเป็นอย่างนี้หว่า :confused: :confused: :confused:

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
Re: จะซื้อแมว...MITดันไม่มีขาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:32:51 PM »
เอ... วันนั้นไปคุยเห็นว่าพึ่งสั่งลอตใหม่เข้ามา
มีสีแดงมาด้วย

• *
Re: จะซื้อแมว...MITดันไม่มีขาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:39:21 PM »
เอ... วันนั้นไปคุยเห็นว่าพึ่งสั่งลอตใหม่เข้ามา
มีสีแดงมาด้วย
อ่าว!? ซะงั้นครับผมงงจังเลยวันนี้โทรคุยกับเซลดันบอกไม่มี :reallymad:
สงสัยต้องไปดูที่ศูนย์เองซะแล้ว รึว่าต้องจ่ายเงินจองแล้วมันถึงจะมี

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:31:50 PM »
พูดตามนี้นะครับ

"พี่ต้องการรถ Impreza รุ่น xxx สีขาว 1 คัน ภายในวันที่ 3 มีค. 53 ถ้าน้องทำได้พี่จะจ่ายเงินจองวันนี้ไว้ก่อน 50,000 บาทเอาบัตรเครดิตพี่ไปถือไว้ก่อน ให้เวลาคิด 3 วิ"
ถ้าเซลล์ยังยืนยันคำเดิมอีกมาเตะผมได้เลย

555+

น่าสนใจจิงๆๆคับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:36:34 PM »
พูดตามนี้นะครับ

"พี่ต้องการรถ Impreza รุ่น xxx สีขาว 1 คัน ภายในวันที่ 3 มีค. 53 ถ้าน้องทำได้พี่จะจ่ายเงินจองวันนี้ไว้ก่อน 50,000 บาทเอาบัตรเครดิตพี่ไปถือไว้ก่อน ให้เวลาคิด 3 วิ"
ถ้าเซลล์ยังยืนยันคำเดิมอีกมาเตะผมได้เลย
เทพจริงๆครับ 555
เซลมันคงรู้ว่าสีขาวขายดี

ออฟไลน์ ammamm

• *
  • =^-^=
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:48:25 PM »
รถยิ่งขาย "ง่ายๆ" อยู่ด้วย โอกาสมีน่าจะรีบหาสีขาวมาขายนะครับ หรือมันไม่มีจริงๆ หว่า  :confused:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:50:59 PM »
เกิดวันเดียวกับผมเลยครับ  :beer: :beer: :beer:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:56:40 PM »
เกิดวันเดียวกับผมเลยครับ  :beer: :beer: :beer:
คนเกิดมีนาคมเลิฟ ซู ครับ  :lol:
เดี๋ยวรอสักมกราคมไปดูเองอีกทีที่ศูนเลยครับ
ลองขับมาแล้วครับ WRX ชอบมาก ตอนนี้ศึกษาหาของแต่งไปเรื่อยๆครับ :lol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 09:57:47 PM โดย bk9191 »

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:59:02 PM »
รถยิ่งขาย "ง่ายๆ" อยู่ด้วย โอกาสมีน่าจะรีบหาสีขาวมาขายนะครับ หรือมันไม่มีจริงๆ หว่า  :confused:
สีน้ำเงินก็สวยครับ แต่กลัวขัดใจที่บ้านนิดหน่อยครับ :dead:

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • boxer family?? ^^
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:15:21 PM »
วันนี้ผมไปเอารถที่ศูนย์ เหนมีคนลองแมวwrxอยู่ ไม่รู้ว่าใช่พี่รึป่าวครับ^^
ps.ถ้าพี่จ่ายเงินจองไป แล้วกำหนดdeath lineรับรถ กับสีรถไป แล้วรถเค้าไม่มีในสต็อก ผมกลัวว่าสุดท้าย พี่จะต้องรอรถนานกว่าปกติ(จนกว่าจะสั่งล็อตใหม่เข้ามา) และเอาเงินจองคืนก็ยาก รึป่าวครับ
แต่ดีนะครับ ที่เค้าไม่มีรถ ก็ยังบอกตรงๆว่าไม่มี ดีกว่าไม่มี แล้วบอกมี ใช่มั้ยครับ :agree:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:38:13 AM »
ตั้งใจว่าจะออกรถใกล้ๆวันที่ 3 มีนาคม ซึ่งเป็นวันเกิดเลยโทรไปถาม sale ว่ามีแมวขาวไหมจะได้จองรถแต่เนิ่นๆ
เซลบอกว่าตอนนี้รถไม่มีในสต็อค ต้องขายแมวที่เหลืออยู่ในสต็อคให้หมดก่อนซึ่งมีแต่สี silver, wr blue etc. ถึงจะสั่งล็อตใหม่เข้ามาได้ ซึ่งไม่แน่ใจว่าถึงเดือนมีนาคมผู้จัดการจะสั่งเข้ามาไหม...
ทำไมถึงเป็นอย่างนี้หว่า :confused: :confused: :confused:

ถ้าจะออกรถเดือนมีนา ผมแนะนำว่าลองไปดูอีกทีตอนงาน Motor Expo สิครับ (น่าจะออกรถทันนะครับ) ถึงตอนนั้นอาจจะมีสีรถที่คุณต้องการแล้วก็ได้ แล้วก็อาจจะมีข้อเสนอดีๆ พ่วงมาด้วยก็ได้นะครับ

ระหว่างนี้ก็ลองศึกษาและรวบรวมข้อมูลดูครับ จะได้ ได้สิ่งที่ต้องการมากที่สุดครับ

ใจเย็นๆ ครับ :biggrin:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:05:59 AM »
กฤษ์ออก ใกล้ๆกัน... แต่ไม่ได้รอวันเกิดครับ //// แต่รอถนนแถวบ้านตอนนี้เยิน มาก  :crying:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 02:14:47 PM »
ถ้าจะออกรถเดือนมีนา ผมแนะนำว่าลองไปดูอีกทีตอนงาน Motor Expo สิครับ (น่าจะออกรถทันนะครับ) ถึงตอนนั้นอาจจะมีสีรถที่คุณต้องการแล้วก็ได้ แล้วก็อาจจะมีข้อเสนอดีๆ พ่วงมาด้วยก็ได้นะครับ

ระหว่างนี้ก็ลองศึกษาและรวบรวมข้อมูลดูครับ จะได้ ได้สิ่งที่ต้องการมากที่สุดครับ

ใจเย็นๆ ครับ :biggrin:

ครับผม ช้าๆได้พร้าเล่มงามครับพี่ :lol: