ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 22307 ครั้ง)

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:13:21 AM »
กลับมาถึงบ้านหลับเป็นตาย

ขอบคุณพี่ๆทีมงานคงเหนื่อยกว่าคนขับอีกเยอะ

งานนี้มันมากกกกกกก เสียดายเพิ่งมาเจอขุมทรัพย์ลีโอ ตอนหลังแข่งเสร็จ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:18:26 AM »
ขอบคุณผู้จัดและทีมงานทุกๆท่านมากครับ
สนุกดีครับกับการวิ่งในสนามครั้งแรกของผม
ส่วนเวลาไม่ต้องพูดถึง ฮ่า..ฮ่า...ฮ่า...รถไปได้อีกเยอะ แต่คนขับใจไม่ถึง
คราวหน้าถ้าว่างขอไปอีกนะครับ

:agree:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:19:11 AM »
ครั้งแรกสำหรับ Track Day ของผม สนุกมากๆครับ  :agree:

เพื่อนๆ แต่ละคนวิ่งดีๆ กันทั้งนั้นเลย สนามหน้าเจอกันใหม่ครับ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนด้วยครับ  :agree: :agree: :agree:

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:31:08 AM »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ขอบคุณทีมงาน MIT ด้วยครับ คราวหน้าคงจะได้ลงไปวิ่งบ้าง เเล้วละ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ teddy

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:41:37 AM »
งานสนุกมากคับ
บรรยากาศอบอุ่นมากแต่เสียดายไข้ขึ้นอยุ่ช่วงบ่ายต่อไม่ไหวคับ :D

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 11:02:32 AM »
ขอบคุณผู้จัดและทีมงานทุกๆท่านมากครับ
สนุกดีครับกับการวิ่งในสนามครั้งแรกของผม
ส่วนเวลาไม่ต้องพูดถึง ฮ่า..ฮ่า...ฮ่า...รถไปได้อีกเยอะ แต่คนขับใจไม่ถึง
คราวหน้าถ้าว่างขอไปอีกนะครับ

:agree:
นี่ขนาดยังเหยียบไม่เต็มที่ น้ำก็แตกซะละ (ท่อน้ำมันแตก)  ถ้าแตกเร็วกว่านี้ตอนยังวิ่งในแทร็ก รับรองหมุนกันทั้งสนามแน่ ก็ไหลออกเยอะขนาดนั้นอะ    :lol: :lol:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 11:29:01 AM »
ขอบคุณพี่บอยK45 และพี่เจมส์ (นายแบบ) ด้วยครับ สำหรับเครื่องดื่มชูพลังหลายถาดเลย :dunce: :embarass: :supergrin: :wavey:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:12:53 PM »
ขอบคุณพี่บอยK45 และพี่เจมส์ (นายแบบ) ด้วยครับ สำหรับเครื่องดื่มชูพลังหลายถาดเลย :dunce: :embarass: :supergrin: :wavey:
น้องต่อเล่นโด๊ปซะเต็มที่เลยนะ รถก็เติม Booster คนก็อัด Gaterade กับเครื่องดื่มชูกำลังหลายขนาน มิน่าวิ่งเป็นม้าเล้ยย...อิอิ    :supergrin:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:16:29 PM »
ขอบคุณทีมงานครับสำหรับอีกวันที่สนุกสนานของเรา

และน้ำใจที่มีให้กันเสมอ เช่นรถเพื่อนมีปัญหาก็มาช่วยกันดู
และหาของมาซ่อมกัน

งานนี้ดีใจมากมีแมวมากันหลายคันไม่เหงาแล้วครับ

คำสุดท้ายอีกคำคือ น้องโอปอ น่ารักจริงๆ

ออฟไลน์ CHUND

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:20:49 PM »
ใครมีรูปสวยๆ เอามาลงให้ดูกันบ้างนะครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:32:06 PM »
ขอบคุณทีมงานครับสำหรับอีกวันที่สนุกสนานของเรา

และน้ำใจที่มีให้กันเสมอ เช่นรถเพื่อนมีปัญหาก็มาช่วยกันดู
และหาของมาซ่อมกัน

งานนี้ดีใจมากมีแมวมากันหลายคันไม่เหงาแล้วครับ

คำสุดท้ายอีกคำคือ น้องโอปอ น่ารักจริงๆ

พี่ POK อยากดูรูปน้องโอปอซะเเล้ว  :biggrin:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:43:06 PM »
น้องต่อเล่นโด๊ปซะเต็มที่เลยนะ รถก็เติม Booster คนก็อัด Gaterade กับเครื่องดื่มชูกำลังหลายขนาน มิน่าวิ่งเป็นม้าเล้ยย...อิอิ    :supergrin:

:embarass: :embarass: อิอิ พี่จุ๊บครับ Booster กับ Gatorade นี่ใช่เลยครับ  :agree: แต่เครื่องดื่มชูกำลังที่พี่ๆ เค้าเอามา..ผมไม่ได้กินคร๊าบบบบ  :supergrin:

แต่พี่ๆ แกซื้อมาให้หลายถาดเลย ก็เลยมาขอบคุณกันซักหน่อยครับ  :sunglasses:  :dunce:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:14:24 PM »
ขอบคุณกันไปก็หมดแล้ว  ผมก็เห็นควรกับเพื่อนๆทุกๆคนครับ

ขอแจ้งแบบคล้าวๆก่อนเลยว่า SSS Track แทบจะเป็นอันเดียวที่มีการแบบ สนามเพื่อทำการสอนแบบนี้  ถึงจะเวลาน้อยไปหน่อย แต่ก็แน่ใจว่าทุกๆคนก็ต้องได้อะไรไปไม่มากก็น้อยครับ

Track Day ครั้งต่อไปสิ้นปี  อย่างที่พี่อั๋นบอกไป น่าจะไม่มีการสอนแล้วน่ะครับ  ครั้งหน้าจะได้วิ่งกันเต็มๆวันเลย  แล้วก็ใครอยากได้คำแนะนำจากใครก็บอกกันเป็นคนๆไปครับ  ถ้าจะเรียน คงจะแยกออกมาเรียนวันอื่น เหมือนกันที่เราไป เรียนกับพี่อั๋นที่ สนาม บริตสโตน ครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงานน่ะครับ  คนเยอะมากมายจริงๆ   ครั้งหน้าเจอกันใหม่ครับ

ปล............อันนี้ เสธเอ๋ ฝากมาครับ   ขอบคุณรอง Kazama มากๆครั้งนี้จัดพริ๊ตตี้ มากถูกใจ พี่เขามากๆ   ถ้าน้องเขากลับไปแล้วมีอาการไม่สบาย เสธเอ๋ ยินดีรับผิดชอบเต็มที่ครับ :agree:

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:29:46 PM »
สนุกมากๆครับ ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะครับ     :beer:

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 03:06:40 PM »
ขอบคุณ MIT และ ทุกสปอนเซอร์  ที่ทำให้ผมมีโอกาสมาได้ลองใช้วิชาที่เรียนมา ในครั้งนี้     

ขอบคุณทีมงานทุกๆฝ่าย  ที่ช่วยกันทำงานนี้เป็นไปได้แบบ ลื่นเลียบ ถึงจะมีปัญหาเรื่องฝน  แต่ก้อช่วยกันแก้ปัญาเฉพาะหน้าได้อย่างดีเยี่ยม    พี่ๆทีมงานทุกท่านตั้งใจทำหน้าที่ได้อย่างทหารพลีชีพ ต้องขอชมเชย  :agree: :agree: 

ปล.  ผมฝากถ้วยรางวัลของพี่กก ไปกับ A Motor แล้วนะครับ  ส่วนถ้วยตำแหน่งที่ 3 WRX Rookie  ยังอยู่กับผม     เป็นของใครกัน    :wavey: