ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 22301 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 06:08:52 PM »
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ mit และผู้สนับสนุนทุกท่านที่จัดงานให้พวกเราได้มาสนุกกันนะครับ หวังว่าคงจะจัดกิจกรรมแบบนี้อีกเร็ว ๆนี้นะครับ :smash: :smash:
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ทำงานกันอย่างเต็มที่ ทนแดดทนฝนกันสุด ๆไปเลย ขอยกนิ้วให้ :agree: :agree: :agree:

ที่นี้ขอใช้สิทธิพาดพิงนิดนึงนะครับ คิดว่าคงไม่ใช่ผมคนเดียวนะครับที่ชื้นชมน้องพริตตี๊มีอีกหลายท่านมาก อย่าให้ผมเอ่ยนามเลยนะเด๋วเรื่องมันจะบานปลาย :laugh: :laugh: :laugh:แต่ขอชมน้องที้งสองคนเลยว่ามีความเป็นมืออาชีพมาก อยู่กันเกือบ 10 ชมก็ยังมีแรง entertain พวกเราได้เรื่อย ๆ  จริงไหมท่านประธาน :laugh: :lol:ขนาดพาไปมอมเอ๊ยยพาไปนั่งรถลงมามึนตึบบยังลุยงานต่อได้เยี่ยมจริง ๆครับ  :agree: :agree:

แต่พอน้องเค้าลงมาถึงกลับขอพักเลยพี่ บอกว่ามึนจะอ้วก 555

Think Feel Drive

ออฟไลน์ TTTui

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 06:34:45 PM »
ขอขอบคุณ MIT และผู้มีส่วนร่วมทุกท่าน  สปอนเซอร์ต่างๆ ที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ให้เรา

ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ครับ     แล้วจัดอีกเรื่อยๆนะครับ  :sunglasses:

ออฟไลน์ piggy c

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 06:42:57 PM »
ขอบคุณทีมงานครับ...น่ารักทุกท่านเลย
แล้วบรรยากาศงานก็กันเองดีมาก  ได้ยิ้ม ได้หัวเราะตั้งแต่ต้นงานจนกลับบ้านเลยครับ
 :beer: :beer:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:14:09 PM »
โบ๊ทแดง ดังไปเลยงานนี้

หล่อมากๆ  :agree:

คนนี้รถเค้ามีทุกอย่างหล่ะครับ....เป็นเรื่องไม่น่าเชื่อ แต่เป็นเรื่องจริงครับ :spiny: :smokin: :sunglasses:

เป็นฮีโร่มา 2 งานแล้วนะเนี่ย งานที่แล้วก็เกลียวกรองน้ำมันเครื่อง.....คนอาร๊ายยยยย พกมาด้วย  :supergrin:

ส่วนงานนี้นี่ตอกย้ำความเป็นฮีโร่นะเนี่ย.....เยี่ยมไปเลยน้อง  :agree: :agree: :agree:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:15:18 PM »
คนนี้รถเค้ามีทุกอย่างหล่ะครับ....เป็นเรื่องไม่น่าเชื่อ แต่เป็นเรื่องจริงครับ :spiny: :smokin: :sunglasses:

เป็นฮีโร่มา 2 งานแล้วนะเนี่ย งานที่แล้วก็เกลียวกรองน้ำมันเครื่อง.....คนอาร๊ายยยยย พกมาด้วย  :supergrin:

ส่วนงานนี้นี่ตอกย้ำความเป็นฮีโร่นะเนี่ย.....เยี่ยมไปเลยน้อง  :agree: :agree: :agree:

โบ๊ทเป็นฮีโร่ของผมจริงๆ  :beer: :beer:

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:16:16 PM »
 :agree: :agree: :agree:

ขอบคุณทุกๆคน ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมานะคับ

มันส์มากๆ แล้วอย่าลืมจัดบ่อยๆนะคับ  :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:32:19 PM »
:agree: :agree: :agree:

ขอบคุณทุกๆคน ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมานะคับ

มันส์มากๆ แล้วอย่าลืมจัดบ่อยๆนะคับ  :supergrin: :supergrin:

เอาซักเดือนละครั้งดีมะ ที :grazy: :error: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:39:50 PM »
ดีเลยคับ

จะได้เร็วแบบพี่ต่อบ้าง  :agree: :agree:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:29:33 PM »
สนุกมากๆเลยครับผม ต้องขอบคุณพี่ๆทุกคนและทีมงานMITอีกครั้งนะครับ สำหรับงานดีๆสนุกๆแบบนี้ (รถสวยเพียบ !!!! )

ถึงผมจะไม่ได้ลงแข่งแต่ก็ได้รับความเป็นกันเองจากพี่ๆและความรู้กลับบ้านมากมายครับผม

นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสสนาม (ไม่ได้แข่ง แต่ลงไปวิ่งเล่นตอนพี่ๆกินข้าวเที่ยงกัน) ขับช้ามากมาย  :lol: โดนแซงตลอดรอบ แต่ก็สนุกมากๆครับ

ถ่ายรูปมาเยอะเยอะเหมือนกัน ไว้เดี๋ยวจะมาแชร์นะครับ ตอนนี้ขอทำงานก่อน โดดงานไปนะครับเนี่ย  :lol: แต่คุ้มๆมากๆเลยครับผม

ปล. สวัสดีพี่ๆทุกคนอีกรอบนะครับ พออาจจะทักไม่ได้ทุกคน แถมบางคนทักแล้วยังไม่ได้แนะนำตัวเองอีก แต่พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากๆเลยครับผม  :P (ขอบคุณพี่เต้อ อุตส่าห์ขับรถไปส่งที่ห้องน้ำ + พี่ๆหลายท่านทีคุยกับผมที่ทักแบบมึนๆนะครับ)
ผมคนที่ใส่เสื้อสีขาวกับกางเกงยีนส์ชิวๆ+รองเท้าแตะ ขับGCเดิมๆสีขาว มากับเพื่อนตัวล่ำๆอีกคนนะครับ เสื้อขาวกางเกงยีนส์เหมือนกัน(ขับDC5 แต่กลัวไม่กล้าเอารถไป แต่พอกลับจากงาน บอกว่าไม่นึกว่าพี่ๆจะเป็นกันเองขนาดนี้ ไม่งั้นเอารถไปมันส์ด้วยแล้ว !!!) ยังไงสวัสดีพี่ๆอีกรอบนะครับผม !!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:38:00 PM »
K. JODHONDA ผม ปีอก Sgt lover ที่ขับตามท่านในช่วงซ้อม Wrx Rookie
หากสนในวีดีโอรถท่านวิ่งย่องๆ ตาม แมว STi ติดต่อมาได้นะครับ
พอดีผมติดกล้องไว้ด้านหน้าครับ

รู้งี้ ไปขับป่วนเปี้ยนอยู่หน้าพี่ดีก่า อิอิ...

ไปไหนมาไหน พกโบ๊ทแดง กับ 1sleep ไปด้วย หายห่วงไปแปดอย่าง
คนนึงพกอะไหล่ อีกคนเป็นช่างปลอมตัวมา อิอิ

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:07:55 PM »
โบ๊ทแดง ดังไปเลยงานนี้

หล่อมากๆ  :agree:

ก็แค่มีอะไหล่บ้างเล็กน้อยผมเป็นคนซนกับรถว่างๆก็ทำเล็กๆน้อยเมื่อก่อนรถผมเสียบนถนนบ่อยแล้วขึ้นรถไลด์บ่อยก็เลยต้องมีของเก็บเป็นอะไหล่ไว้ครับจะได้แก้ไขชั่วคราวได้

รถแกอย่างกะอู่ อะไหล่ที่ไม่เคยคิดว่าจะมี แกก็พกติดไป ถ้าที่แก่งกระจานผมไม่ได้น้องโบ๊ทช่วยชีวิต คงได้กลับด้วยสไลด์ออนแล้วว....

ขอบคุณ Super Boat อีกครั้งครับ ...  :agree: :agree: :beer: :beer:
ถ้าผมมีไรช่วยได้ก็ช่วยเต็มที่ทุกคนครับพี่โก๊ะ

พี่ต่อก็พูดไปมองเป็นรถอะไหล่ไปเลยนะแค่พกมานิดหน่อย

โบ๊ทเป็นฮีโร่ของผมจริงๆ  :beer: :beer:

คือไงครับพี่ต้น

รู้งี้ ไปขับป่วนเปี้ยนอยู่หน้าพี่ดีก่า อิอิ...

ไปไหนมาไหน พกโบ๊ทแดง กับ 1sleep ไปด้วย หายห่วงไปแปดอย่าง
คนนึงพกอะไหล่ อีกคนเป็นช่างปลอมตัวมา อิอิ

อย่างนี้ผมก็คงขนไปไม่หมดอ่ะดิพี่เต้อ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:21:08 PM »
ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่าสนุกในสนามเป็นอย่างไร........ถึงรถจะบันไร......ขอบใจทีมงานsssและmitทุกคนจัดบ่อยๆประเทศชาติเจริญ.....โกร๋น :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:สุดท้ายพริตตี้น่ารักจัง..... :phone: :phone: :phone:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:21:26 PM »
สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อจากโบ๊ทเป็น super โบ๊ืทแล้ว  :supergrin: :supergrin: :supergrin: เป็นที่พึ่งยามยากให้กับทุกๆคนจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ  :agree: :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:31:50 PM »
สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อจากโบ๊ทเป็น super โบ๊ืทแล้ว  :supergrin: :supergrin: :supergrin: เป็นที่พึ่งยามยากให้กับทุกๆคนจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ  :agree: :agree: :agree: :agree:
พี่อุ้ย อย่าลืมค่าคอมมิชชั่นให้ผมด้วย50%นะครับพี่  :laugh: :lol: :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:45:50 AM »
 :smokin:

ก่อนอื่นเลย ขอขอบคุณ MIT ทั้งพี่อภิชัย,คุณผึ้ง และทีมงานทุกๆคนครับ ที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมของ SSS มาตลอด  :agree:

ขอบคุณบรรดาสปอนเซอร์ของเรา  ขออภัยครับที่ผมคงจำได้ไม่หมดว่ามีใครบ้าง แก่แล้วก็เงี้ยแหละผม :P

ขอบคุณน้องๆทีม Staff ของเรา  ไม่ว่าจะเป็นเจ้าตั้ม Choose ที่ช่วยผมวางไพล่อนรอบสนามตั้งแต่เช้า รวมทั้งเครื่องดื่มคลายร้อน แจ๋วจริงตั้มเอ๊ย :agree:

ทีมกรรมการวัด เอ๊ย กรรมการบริหารของ SSS ทั่นประธานเคน ที่ถึงแม้ว่าป่วยเป็นไข้(ใจ) ก็ยังมายืนยิ้มหล่อๆ ให้กำลังใจเพื่อนๆ รวมทั้งคำแนะนำีดีๆกับรุ่นน้องๆ

รองต่อ รอง โหนก รองแบ๊งค์ รองเมย์ และรองเท้า ยั๊งง!! :grazy: รวมทั้งทั่นรองทุกๆฝ่าย ที่ช่วยกันทำหน้าที่ของตัวเองจนงานออกมาสมบูรณ์

เพื่อนๆพี่ๆSSS รุ่นเก๋า ที่มาร่วมงานเสมอ ทั้งป๋าประสาน เฮียโก พี่กก เสธเอ๋ ฯลฯ รวมไปถึงรุ่นเก๋าแต่อายุยังน้อยแบบเจ้าโออิม ที่ให้ผมทดลองแมวSTIขาวๆ :sarcblink:

รวมทั้งกรู๋นุ้ย พี่บอยK45 แนนแอร์ และบรรดาเกย์ เอ๊ย น้องโบ๊ต น้องเมฆ ที่มาเพิ่มสีสันและบรรยากาศของงาน  :sarcblink:

กลุ่มพี่โกะ พี่ป๊อก ที่มาแต่เช้า  และไม่แสดงอาการเหนื่อยล้าเลยแม้แต่น้อย แม้อายุจะไม่น้อยแล้วก็ตาม  :biggrin:

เพื่อนๆน้องๆสมาชิกชาว SSS ที่อดทน และตั้งใจฟังการบรรยาย และตั้งใจขับกันอย่างเต็มที่  ขอให้นำความรู้ที่ได้ ไปใช้ให้ถูกที่ถูกทางทุกคนนะครับ

และขอบคุณอีกหลายทั่นที่ผมไม่ได้เอ่ยนาม ที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับงานนี้  ขอบคุณจริงๆครับ  :supergrin:

ps ผมไม่กล้าขอบคุณน้องพริตตี้นะครับ  เดี๋ยวมีคนเคือง  :P :sarcblink: :laugh: :lol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 06:52:10 AM โดย สาหร่าย05 »
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!