ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 21457 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:58:56 AM »
K. JODHONDA ผม ปีอก Sgt lover ที่ขับตามท่านในช่วงซ้อม Wrx Rookie
หากสนในวีดีโอรถท่านวิ่งย่องๆ ตาม แมว STi ติดต่อมาได้นะครับ
พอดีผมติดกล้องไว้ด้านหน้าครับ

สนใจครับๆๆๆๆ  ขอบคุณมากๆๆครับ

ว้าวววๆๆๆๆ   :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:09:27 AM »
พี่อุ้ย อย่าลืมค่าคอมมิชชั่นให้ผมด้วย50%นะครับพี่  :laugh: :lol: :laugh: :lol:

ได้เลยพี่โบ๊ท เดี๋ยวผมจัดให้ (ช่างที่ร้านบึกๆหลายคน เลือกได้ตามสบายเลย)  :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:18:12 AM »
ขอบคุณทีมงาน staff ทุกท่าน และ motorimage ที่ก่อให้เกิดงานดีๆแบบนี้ครับ

ขอบคุณชาวซูทุกท่านด้วยที่มาร่วมงานกันด้วยใจ ถึงแม้มีฝนก็ยังไม่เกรงกลัว ออกไปขับกันทั้งเปียกๆ

ว่าไปแล้วได้ลองขับในสนามแบบเปียกนี่ก็ได้ประสบการณ์ไปอีกแบบครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ aey555

• *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:25:30 AM »
แต่พอน้องเค้าลงมาถึงกลับขอพักเลยพี่ บอกว่ามึนจะอ้วก 555

นั่นดิคับ พี่ว่าพี่ขับแบบนุ่ม ๆ ให้น้องเขาสบาย ๆ แล้วนะ  :error:  เห็นไหม ๆ ก่อนลงไปบอกพี่อัศขอเสื้อฝนแล้วไม่ยอมหาให้ มันก้เป้นอย่างงี๊แหละ :laugh: :laugh: :lol: ว่าแต่น้องเขาหายยังอะ จะให้พี่ไปช่วยดูแลมั๊ย ลูกผู้ชายทำแล้วต้องรับผิดชอบ :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: ฝากความเป็นห่วงไปด้วยนะครับ :sunglasses:

• *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:30:28 AM »
ขอบคุณทีมงานครับ...น่ารักทุกท่านเลย
แล้วบรรยากาศงานก็กันเองดีมาก  ได้ยิ้ม ได้หัวเราะตั้งแต่ต้นงานจนกลับบ้านเลยครับ
 :beer: :beer:
พี่กก เล่นหัวเราะเก็บข้อมูลอย่างเดียวเลยอะ!!! ไม่ยอมเล่าประสบการณ์ ให้น้อง ๆ ฟังบ้างเลย :biggrin: :biggrin:

ออฟไลน์ N@n

• *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:37:30 AM »
สนุกดีครับงานนี้ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ไปวิ่งกับ เพื่อนๆ เพราะ ผบ. บอกว่า ให้ไป แต่ไม่ให้เอารถไป  :crying:  อ่ะก็ได้

ผมว่า โดยรวมงานออกมาค่อนข้างดี ต้องขอบคุณทีมงานทุกคนนะครับ  ทุ่มเทกันมากๆ โดยเฉพาะมี คิตตี้ มาช่วยต้อนบรรดาสมาชิกนี่

เวิร์คมากๆๆ เมื่อก่อนกว่าจะเรียกได้นี่ แทบตาย  :lol:

ผมก็ไปช่วยๆ ตรงนั้นนิด ตรงนี้หน่อย สนุกดีครับ  แต่พระเอกนี่ต้อง จานอั๋นเลย  ผิวแก เปลี่ยนจากดำ.....เป็นเขียวววไปแลวอ่ะ  :grazy:

ไว้งานหน้าเจอกันอีกครับ  :spiny:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 10:40:16 AM โดย N@n »

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:39:09 AM »
นั่นดิคับ พี่ว่าพี่ขับแบบนุ่ม ๆ ให้น้องเขาสบาย ๆ แล้วนะ  :error:  เห็นไหม ๆ ก่อนลงไปบอกพี่อัศขอเสื้อฝนแล้วไม่ยอมหาให้ มันก้เป้นอย่างงี๊แหละ :laugh: :laugh: :lol: ว่าแต่น้องเขาหายยังอะ จะให้พี่ไปช่วยดูแลมั๊ย ลูกผู้ชายทำแล้วต้องรับผิดชอบ :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: ฝากความเป็นห่วงไปด้วยนะครับ :sunglasses:

โห พี่เอ๋ นั่นแบบนุ่มแล้วเหรอครับ  :lol:

ผมเห็นพี่อัดเต็มตั้งกะเช้ายันเย็นเลยอะ สุดยอดมั่กๆ (ทั้งเสียงทั้งความเร็วครับ  :agree:)

ปล. ผมคนที่ไปถ่ายรูปพี่ก่อนปล่อยตัวจับเวลาตอนเย็นเย็นหนะครับ จำผมได้มั้ยครับ  :spiny:

ออฟไลน์ N@n

• *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:43:34 AM »
เออ....... พี่เอ๋ครับ   พี่สุดมากๆ  ไป(ขับ)กับน้อง ไม่กี่รอบ  ลงมา น้องบอกว่า พี่ สงสัยหนูท้อง  :eek: :eek: :eek:

เนี่ย คลื่นใส้ไปหมดเลย    ใครเจอน้องเขาก็บอกนะครับ  ว่าพี่เขาลูกผู้ชายพอ กล้าทำกล้ารับ  :spiny:

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:06:54 AM »
ขอบคุณ พี่เอ๋ ด้วยนะครับที่สอนในการเข้าออกโค้งและให้ลองนั่งคันแรงๆของพี่ด้วย พี่ขับสนุกมากๆ   :eek: :eek: :agree:

แต่ผมไม่ค่อยได้เรื่องเลย :bawling:  ครั้งหน้าจะพยายามทำให้ดีกว่านี้ครับ ( เบรคแล้วมันเสี่ยวๆว่าจะเปลี่ยนผ้าเบรคเลยดีกว่าครับพี่ เบรคอะไรไม่รู้ลื่นดีจริงๆ )

ปล. ขอบคุณมากๆครับ พี่เอ๋ ที่ใจดีที่สุด   :agree: :agree: :agree:

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:09:26 AM »
โห พี่เอ๋ นั่นแบบนุ่มแล้วเหรอครับ  :lol:

ผมเห็นพี่อัดเต็มตั้งกะเช้ายันเย็นเลยอะ สุดยอดมั่กๆ (ทั้งเสียงทั้งความเร็วครับ  :agree:)

ปล. ผมคนที่ไปถ่ายรูปพี่ก่อนปล่อยตัวจับเวลาตอนเย็นเย็นหนะครับ จำผมได้มั้ยครับ  :spiny:
ออ ครับผมจำได้ครับผม แล้วเราจะได้ดูรูปกันยัง อิอิ ทวงซะเลย ขอบคุณมากนะครับบ :agree: :agree:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:16:01 AM »
ออ ครับผมจำได้ครับผม แล้วเราจะได้ดูรูปกันยัง อิอิ ทวงซะเลย ขอบคุณมากนะครับบ :agree: :agree:

ไม่เกินวันสองวันนี้แน่นอนครับ ตอนนี้ขอทำงานส่งอาจารย์ก่อนนะครับ พอดีดองไว้แล้วไปแทรคเดย์ กลับมาเลยต้องมาใช้กรรม  :lol:

แต่คุ้มครับ !!!

• *
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:16:50 AM »
ขอบคุณ พี่เอ๋ ด้วยนะครับที่สอนในการเข้าออกโค้งและให้ลองนั่งคันแรงๆของพี่ด้วย พี่ขับสนุกมากๆ   :eek: :eek: :agree:

แต่ผมไม่ค่อยได้เรื่องเลย :bawling:  ครั้งหน้าจะพยายามทำให้ดีกว่านี้ครับ ( เบรคแล้วมันเสี่ยวๆว่าจะเปลี่ยนผ้าเบรคเลยดีกว่าครับพี่ เบรคอะไรไม่รู้ลื่นดีจริงๆ )

ปล. ขอบคุณมากๆครับ พี่เอ๋ ที่ใจดีที่สุด   :agree: :agree: :agree:
ยินดีครับ noon  :smash: :smash: ครั้งแรกพี่ก็ งู ๆ ปลา ๆ อย่างงี๊แหละ เด๋วก็มาเองครับ จายเย็นๆ  :smokin: ว่าแต่ส่งรถเข้าอู่ไปยังครับ  :sunglasses:

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:19:52 AM »
ยินดีครับ noon  :smash: :smash: ครั้งแรกพี่ก็ งู ๆ ปลา ๆ อย่างงี๊แหละ เด๋วก็มาเองครับ จายเย็นๆ  :smokin: ว่าแต่ส่งรถเข้าอู่ไปยังครับ  :sunglasses:

ไปแล้วครับพี่

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 12:15:04 PM »
เออ....... พี่เอ๋ครับ   พี่สุดมากๆ  ไป(ขับ)กับน้อง ไม่กี่รอบ  ลงมา น้องบอกว่า พี่ สงสัยหนูท้อง  :eek: :eek: :eek:

เนี่ย คลื่นใส้ไปหมดเลย    ใครเจอน้องเขาก็บอกนะครับ  ว่าพี่เขาลูกผู้ชายพอ กล้าทำกล้ารับ  :spiny:

นั้นล่ะ เขาทางพี่เขาเลย ขอให้ติดต่อกลับมาเท่านั้นพอ พี่เอ๋ ยินดีรับทุกอย่าง

:lol: :laugh: :lol:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 01:07:48 PM »
ไม่ได้วิ่ง มีบ้างก็แค่นั่งไปด้วยด้วย แค่นี้ก็สนุกมากแล้วครับ ขอบคุณผู้จัดและทีมงาน รวมถึงstaffทุกท่านจากใจ .... ชอบครับ