ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ code สีรถสีเทาครับ หรือรูปรถสีเทาสวยๆ ขอความเห็นด้วยครับพี่ๆ  (อ่าน 9688 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
สวัสดีครับ

. . . . ผมมีความคิดที่จะกลับสีรถจากสีขาวเป็นสีอื่น โดยที่คิดไว้น่าจะเป็นสีเทา โดยสีเทาที่อยากได้นั้นจะเป็นประมาณสีในกระทู้นี้ครับ  แต่ผมไม่แน่ใจว่าสีเทาที่ผมดูนั้นมันจะมีกี่โค๊ดและกี่สี จึงต้องขอคำแนะนำจากพี่ๆในนี้ด้วย

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ
มีตัวอย่างสีอยู่ครับ แต่เท่าที่ดูมันไม่ใช่เทาในรูปนะครับ เทาversion 6 มันจะมีฟ้านิดๆอ่ะครับ
 :sarcblink:

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

• *
ขอบคุณมากครับพี่

สรุปว่าสีเทาที่ว่ามานี่คือ 86F

สวยชมัดยาดเลย  :tasty:

ออฟไลน์ Jae

• *
  • Popular Vote : 2
ลองดู Diamond Grey Metallic ของซูรุ่นใหม่ๆ ถ้าชอบสีเทานะครับ
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
อืม................เอารถไปทำสีก่อนก็ดีนะ เพราะว่าเครื่องจะเสร็จ น่าจะปีหน้า

ใช้เวลาวางอีก 6 เดือน

ประกอบนู้นนี้ อีกก็สิ้นปีหน้าพอดี

นี่ยังไม่นับ โม เพิ่มนะ ถ้านั้นก็ร่วมราวๆ 2 ปีครึ่ง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
เทานี้ก็สวยนะครับ ออกน้ำตาลนิดๆ รถคุณ P เค้าครับ รถผมเสร็จแล้ว แบบนี้เลย ว่าจะทำสีนี้
เหมือนกับคุณ P น่ะครับ จะได้เอา GC มาโฉบไปโฉบมาแล้ว โล่งใจจริงๆ วางเครื่อง มา ตั้ง 3 เดือน

• *
อืม................เอารถไปทำสีก่อนก็ดีนะ เพราะว่าเครื่องจะเสร็จ น่าจะปีหน้า

ใช้เวลาวางอีก 6 เดือน

ประกอบนู้นนี้ อีกก็สิ้นปีหน้าพอดี

นี่ยังไม่นับ โม เพิ่มนะ ถ้านั้นก็ร่วมราวๆ 2 ปีครึ่ง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

พูดเหมือนตาเห็นเลยอะพี่ -_-''
เป็นลางอีกแล้ว 555555

ออฟไลน์ bk9191

• *
  • Popular Vote : 0
ต้องสีนี้ครับแหล่ม

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
ซนอีกแล้ว อิอิ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►