ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า!!! ใครหลายคนบอกผมว่าแมว STi วิ่งในสนามสู้รุ่นเก่าไม่ได้ เข้ามาดูครับ  (อ่าน 3645 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
บอกแล้วว่ามันดีจริง คนพูดก็ไม่เคยขับแบบจริงจัง หรือบางทีก็เห็นหรือได้ยินใครเค้าว่าแล้วเอามาพูดต่อ

http://www.youtube.com/watch?v=a0jMsnPvWzA&NR=1

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอบคุณคับพี่เคน ว่าแต่พี่กลับไปแล้วยังมีแรงมาลงลิ้งเด็ดๆแบบนี้ให้ดูอีก ฟิตจริงๆครับทั่นประธาน :agree: :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
แหม เปลี่ยนเกียร์กันที่เจ็ดแปดพันรอบท้างน้าน ไหนจะเบิ้ลรอที่หกพันเวลา เชนจ์ลงอีก....

ไอ้เราวันนี้มันได้แค่ สามพันรอบพาเพลินเนี่ยซิ เห็นแล้วอิจฉาาา
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ MooMoo@Subarist

• *
  • ไอ้หนุ่มตัวสำรอง(ไฟ)
เบื่อ(ไฟดับ) ก็มาหา
เซ็ง(ไฟตก) ก็โทรมา

ออฟไลน์ bk9191

• *
เยี่ยมทั้งคนขับและรถครับ :agree:

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
ผมว่ารถใหม่มันมีดีกว่ารุ่นเก่าอยุ่แล้ว ไม่ใช่รถเก่าไม่ดีนะครับ      แต่ที่สำคัญนี่ผมว่าคนขับนี่ก็สำคัญครับ 
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 :smokin:

จากการที่เคยได้ลองในแทรค ทั้งหมู STI เดิมๆ และแมว STI เดิมๆ ผมว่ามันก็มีพัฒนาการที่ดีขึ้นหลายๆด้านนะครับ  :agree:

เมื่อวาน ตอนแทรคเดย์ ผมก็พาเพื่อนๆ Taxi ด้วยแมว STI ของเจ้าโออิมนี่หละ  เสียดายไม่ได้ซัดเต็มๆ  :P :laugh: :lol: :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
งานนี้ suby ruled จริง ๆ  :agree:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณครับ ทั่นประธาน :biggrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
 :agree:  ผมก็ว่าคนขับ :sunglasses:สำคัญครับ  ช่วงนี้อยู่เมกาเห็นแมว sti สวยๆ หลายคันเลย อยากได้จัง :smash:
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???