Gallery > Car Member Gallery

เจ้า 320d กับ BBS LM-R Champion Edition ครับ

<< < (5/7) > >>

M:
แหม ท่านรองต่อห้อย

แต่งหลายๆ แนวมั่งดิ มันต้องแหวกแนวเฟ้ย เอายุ่นมามั่งดิ ของเค้าก็ทำออกจะดี ช่วงล่างนั่งสบายไม่กระด้างกระเทือน ล้อก็สวยงามราคาดี นะ 555

แม้จะไม่ได้ขับซูแล้ว แต่ใจก็เป็นซูนะเฟ้ย ทำควิซได้ซูตลอดนะ กิกิ

TTTui:

--- อ้างจาก: thor111 ที่ ตุลาคม 22, 2009, 10:20:33 PM ---พี่กบฎ ซุบารุมาแล้ววววววววววววววววววววว :laugh: :lol: :laugh: :lol: :supergrin:

BM ต้องมาแนวพี่ทอมนี่....รถเยอรมัน ช่วงล่างเยอรมัน ล้อเยอรมัน :agree:

.....ม่ายช่ายรถเยอรมัน ล้อยุ่น ช่วงล่างยุ่น :error: :grazy: :laugh:

นี่ถ้าเปลี่ยนเครื่องยุ่นใส่ไปได้ คงทำไปแล้วนะเนี่ย :sunglasses: :lol:

คริ คริ.....ผมว่าพี่ไปถอยซูกลับมาขับเถอะ :devil: :dunce:

--- End quote ---

แหม น้องมันพูดความจริง  นี่รับไม่ได้นะ ตาเอ็ม   :laugh: :lol:

ตามผมให้มาด่าเกรียน  ซะงั้น 555555 

รีบๆ ไปถอยหมู มาขับเลย  ล้อ Volk Ce28N  Genesis Limited ของท่าน รออยู่นะ มี 500 ชุดเอง   :supergrin:

popdazzle:
ยังกับล้อ F1 เลยหงะ :eek:
อยากได้บ้างเเต่ไม่อยากซื้อ เพราะบ่จี๊ :laugh: :laugh:
เอิ๊กไปซื้อตากลมพี่ทอม เเล้วผมไปสอย EVO เอิ๊ก เเล้วโอไปสอยรถน้าทอม ส่วนน้าทอมกลับมาซื้อเเมวโอ ดีมั้ย :error:

ทอม:

--- อ้างจาก: popdazzle ที่ ตุลาคม 23, 2009, 09:25:01 AM ---ยังกับล้อ F1 เลยหงะ :eek:
อยากได้บ้างเเต่ไม่อยากซื้อ เพราะบ่จี๊ :laugh: :laugh:
เอิ๊กไปซื้อตากลมพี่ทอม เเล้วผมไปสอย EVO เอิ๊ก เเล้วโอไปสอยรถน้าทอม ส่วนน้าทอมกลับมาซื้อเเมวโอ ดีมั้ย :error:

พี่ว่าแลกกับขับเลยดีกว่าหวะ ป้อสสสส

popdazzle:

--- อ้างจาก: ทอม ที่ ตุลาคม 23, 2009, 09:52:57 AM ---พี่ว่าแลกกับขับเลยดีกว่าหวะ ป้อสสสส

:lol: :laugh: :lol:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version