ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่เจมส์มือกลอง สุดหล่อคร้าบบบ  (อ่าน 8322 ครั้ง)

ออฟไลน์ tau

• *
  • Popular Vote : 1
Re: HBD พี่เจมส์มือกลอง สุดหล่อคร้าบบบ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 08:35:30 AM »
HBDครับ พี่เจมส์ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ :beer: :beer:

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
Re: HBD พี่เจมส์มือกลอง สุดหล่อคร้าบบบ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 08:54:34 AM »
Happy Birthday คร้าบพี่เจมส์
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 09:09:34 AM »
happy birhtday คร้าบพี่
ขอให้แข็งแรงๆ คร้าบบบ :agree:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 12:13:25 PM »
สุขสันต์วันเกิดครับ

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 02:02:06 PM »
ขอขอบคุณมาก ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ สำหรับทุกคำอวยพรครับ  ขอให้เพื่อน ๆ ทุกท่าน มีความสุขเช่นกันครับ

สำหรับผม มีความสุขดีมากกก ครับ  ได้รับ โทรศัพท์ จากเพื่อน ได้ message จากเพื่อน และ ยังมี กระทู้ที่นี่อีก

ในวันเกิด ก็ ไม่มีอะไรมากก ครับ  เดินซื้อของขวัญให้ตัวเอง ซะเยอะ เสื้อ สี่ตัว กางเกง สอง เข็มขัด 1 รองเท้า 1 คู่      :laugh: :lol: :laugh:    และที่ขาดไม่ได้คือ  หาของอร่อย ๆ ให้ กับ คุณพ่อ คุณแม่ ได้ ทานคร้าบบ  ตอนเย็นก็ ได้ไปดู concert ที่มี มือกลองในดวงใน มาเล่นให้ฟัง  เขาคือ  Dennis Chamber  มันมากก
ต่อด้วย เป่า เค้กที่ร้านทะเลบางกอก กับ พี่สาว และ น้องสาวคร้าบบ      แถมด้วย  ไปหา ลุงบอย (เพื่อนรัก) ที่ Sugar Beat กลับบ้าน ตี สี่ก่า ๆ จบละครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
รักทุกคนเล้ยยยยยย................ :tasty: :beer: :beer: :tasty:   :pimp: :sunglasses: :supergrin: :wavey: :dunce:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2009, 06:18:13 AM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ jame

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 04:43:15 PM »
HBD ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 05:04:42 PM »
ขอขอบคุณมาก ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ สำหรับทุกคำอวยพรครับ  ขอให้เพื่อน ๆ ทุกท่าน มีความสุขเช่นกันครับ

สำหรับผม มีความสุขดีมากกก ครับ  ได้รับ โทรศัพท์ จากเพื่อน ได้ message จากเพื่อน และ ยังมี กระทู้ที่นี่อีก

ในวันเกิด ก็ ไม่มีอะไรมากก ครับ  เดินซื้อของขวัญให้ตัวเอง ซะเยอะ เสื้อ สี่ตัว กางเกง สอง เข็มขัด 1 รองเท้า 1 คู่      :laugh: :lol: :laugh:    และที่ขาดไม่ได้คือ  หาของอร่อย ๆ ให้ กับ คุณพ่อ คุณแม่ ได้ ทานคร้าบบ  ตอนเย็นก็ ได้ไปดู concert ที่มี มือกลองในดวงใน มาเล่นให้ฟัง  เขาคือ  Dennis Chember  มันมากก
ต่อด้วย เป่า เค้กที่ร้านทะเลบางกอก กับ พี่สาว และ น้องสาวคร้าบบ      แถมด้วย  ไปหา ลุงบอย (เพื่อนรัก) ที่ Sugar Beat กลับบ้าน ตี สี่ก่า ๆ จบละครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
รักทุกคนเล้ยยยยยย................ :tasty: :beer: :beer: :tasty:   :pimp: :sunglasses: :supergrin: :wavey: :dunce:

ตอนแรกว่าจาไปดูเหมือนกันคับ แต่ดู scott henderson ขวัญใจผมเลย

แต่ก็อดดูเพราะว่าต้องรีบอัดเพลงให้เสร็จ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 08:45:37 AM »
HBD ครับ :beer:

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 08:48:42 AM »
" มาช้าดีกว่าไม่มา "

สั้นๆ แต่ มีความหมาย....

สุขภาพแข็งแรง ทั้ง กาย และ ใจ  ครับ  คุณเจมส์

Kaew 5045
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ OPELU

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 08:35:55 PM »
Happy Birthday ด้วยค่ะพี่เจมส์   :beer: :beer: :beer:

โอเปิ้ลกับป๊อป
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 08:43:42 PM »
HBD ครับพี่เจมส์  :dunce: :dunce: :dunce:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.