ผู้เขียน หัวข้อ: นัดสังสรรค์ ชาว สยามซูบารุ วันที่ 31 ตุลาคม 2552 Update รายละเอียดต่างๆ  (อ่าน 14548 ครั้ง)

ออฟไลน์ OaT..

• SUBARU
  • *
  • Popular Vote : 0
ลงชื่อคร๊าบ  :agree:

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ถ้าจะไปจับผีกันต่อ... ผมไปด้วยครับ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ zelfer

• http://www.facebook.com/photo.php?pid=3199843&id=644401408#!/profile.php?ref=profile&id=524217341
  • *
  • Popular Vote : 1
ผมอยากปายด้วยเเต่ยังมะรู้จักครายเลยค๊าบผม เขิล 555+

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมอยากปายด้วยเเต่ยังมะรู้จักครายเลยค๊าบผม เขิล 555+
มัวแต่เขินก้อไม่มีวันได้เจอกันนะคร้าบ มากันวันแรกเขินทุกคนแหละคร้าบบบ เด๋วก้อรู้จักกันก้อไม่เขินแล้ว
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
มัวแต่เขินก้อไม่มีวันได้เจอกันนะคร้าบ มากันวันแรกเขินทุกคนแหละคร้าบบบ เด๋วก้อรู้จักกันก้อไม่เขินแล้ว
ยังไม่รู้จักใครเหมือนกันเลย.... :embarass:

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ไปด้วยๆๆๆ :supergrin:

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ถ้าจะไปจับผีกันต่อ... ผมไปด้วยครับ

เอ...สงสัยต้องตามไปดูคนจับผีซะแร้นนนนน
 :lol: :laugh:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ถ้าว่างไปชัวร์ครับ

(แต่ว่าผมไม่ดื่มยอดข้าวนี่ ไปจะกรอยมั้ยเนี่ย  :lol:)

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ไปด้วยครับ :dunce:

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18
มีข้ออ้างกลับบ้านตีสี่แร้ว  :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ zelfer

• http://www.facebook.com/photo.php?pid=3199843&id=644401408#!/profile.php?ref=profile&id=524217341
  • *
  • Popular Vote : 1
งั้นมะมีพลาดถ้าพูดกานขนาดนี้เเล้ว 5555+

ลุย!!!!

ออฟไลน์ Bk Lagacy

• *
ขอแจมด้วยครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
งั้นมะมีพลาดถ้าพูดกานขนาดนี้เเล้ว 5555+

ลุย!!!!

ลุยเลยคร้าบบบ !! เฮฮาๆ เมากันซักยกเดวก้สนิจกันเองคร้าบบบ  :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
ขอ หนึ่งที่ครับ  ไปด้วยครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
มีข้ออ้างกลับบ้านตีสี่แร้ว  :supergrin: :supergrin:
ร้านอาจจะปิดก่อนนะพี่ปูคงต้องไปต่อกันชูก้าร์บีทแล้วมั้งครับพี่ปู :biggrin: :biggrin: (วันเสาร์นี่พี่ว่าไงน้องโบ๊ตว่างั้นครับพี่) อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง