ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยเวลาซื้อแมว เค้ามีพวก 100,000 โล 3 ปี ไรแบบนั้นหรือเปล่าครับ...จำไม่ได้  (อ่าน 2114 ครั้ง)

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
สงสัย คือเวลาเราเข้าศูนย์ประกัน พวก 100,000 โล 3 ปี มันจะฟรีอะไรบ้างอะครับ แล้วพวกอะไหล่ที่เสีย ที่สามารถเคลมได้ ประมาณไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
สงสัย คือเวลาเราเข้าศูนย์ประกัน พวก 100,000 โล 3 ปี มันจะฟรีอะไรบ้างอะครับ แล้วพวกอะไหล่ที่เสีย ที่สามารถเคลมได้ ประมาณไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

60000โล 3ปีครับ

ผมเคลมเครื่องมาแล้ว เคลมเฟืองเกียมาแล้ว

เคลมได้ถ้าเราไม่ได้ไปแต่งอะไรที่เค้าห้ามไว้อะครับเช่น โบ กล่องไรงี้ครับ   blow off ท่อ กรอง โช๊ค ล้อทำได้ครับ  :agree:

ออฟไลน์ Aliso

• *
  • Popular Vote : 0
รู้สึกจะได้ฟรีค่าแรงยังเดียวนะครับ

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
จำไม่ได้แล้วครับ

รู้สึกว่าจะเช็คฟรีแค่ ตอน 5000 กิโล มั้งครับ

ส่วนระยะที่เหลือฟรีค่าแรงจนถึง 100,000 กิโล

แต่ถ้าประกันตัวรถ ก็ตามพี่ GGS เลยครับ

แต่ถ้าเข้าไปเคลมหรือแก้ไขงาน รู้สึกว่าจะฟรีค่าแรงนะครับ
(ค่าอะไหล่ต้องฟรีอยู่แล้ว เพราะเราเอาไปเคลม)

sheep