ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติเลื่อนกิจกรรม SSS Portrait Trip ไปก่อนนะครับ  (อ่าน 8228 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เนื่องจาก การเรียนกับ นิชิฮาร่า ได้ถูกเลื่อนไปวันที่ 19 ธันวาคม และทริป ทำบุญที่กาญจนบุรี ถูกเลื่อนมาวันที่ 13 ธันวาคม แทนนั้น
ผมเลยขออนุญาติเลื่อนกิจกรรม SSS Portrait Trip ออกไปก่อนครับ เนื่องจากกิจกรรมต่อเนื่องกันมาก ครับ อาจจะกลับมาอีกทีช่วง ต้นเดือนมกราคม ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=57246.0

ได้คุยกะหลายสมาขชิกแล้ว วันที่ 12 น่าจะจัดเป็นทริปเที่ยวไปด้วยเลย และไหนๆ ช่วงนี้ก็อากาศดีขนาดนี้ (ไม่รู้ตอนนั้นจะดีแค่นี้หรือเปล่า)
สถานที่ท่องเที่ยวก็คงจะบรรยากาศดีไปด้วย ก็เลยกะจัดเป็นทริป "เที่ยวไปกินไปถ่ายไป" แต่จะจัดทั้งทีจะถ่ายแต่พวกเรากันเองก็กะไรอยู่
ตามสไตล์ครับ ต้องมีสาวๆ มาเกี่ยวข้องอีกแน่นอน ผมก็เลยจะจัดหานางแบบ สักคนสองคน มาเป็นแบบสำหรับการจัดทริปครั้งนี้ด้วย พวกเราจะได้ไม่เหงาครับ
วันที่ 13 จะได้มีแรงและกำลังใจเรียนกะอาจารย์ นิชิฮ่าร่า ครับ

ก็ขอซาวน์เสียงคนที่อยากไปร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ด้วยครับ จะได้เริ่มดำเนินการโหวตเลือกนางแบบ ครับ และเซ็ท โปรแกรมสถานที่ถ่ายรูปต่างๆ ครับ
ใครสนใจรบกวนลงชื่อด้วยนะครับ

ปล.. ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายในการออกทริป ก็คงมีแต่ค่านางแบบครับ แต่ก็คงไม่แพงมาก ซึ่งถ้าไปถ่ายกันหลายคน ก็จะถูกลงครับ

ขอบคุณครับ  :a4:

ขออัพเดทรายชื่อสมารชิ กที่สนใจจะมาเป็นตากล้องหน่อยครับมีดังนี้
1. รองต่อ
2. พี่ต่าย
3. พี่ต้น Tazzila
4 BG Seven

มาเที่ยวอย่างเดียว
1. The Blitz
2. Pomaru
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:35:05 AM โดย kazama »
Think Feel Drive

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: SSS Portait Trip
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:53:21 AM »
เตรียมทิชชู่กันไปเยอะๆนะ ไอ้ทริป กินไปเที่ยวไป"ถ่ายไป" ............. :a1:

.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:56:47 AM »
กิ๊ว กิ๊ววววว..... portrait มันมีตัว R ด้วยนะพี่ :a15: :a15:

น่าสนนะนี่....มาเป็นแนวเที่ยวถ่ายรูป น่าจะสนุกดีนะครับ เพื่อนๆ ที่ชอบถ่ายรูปจะได้ออกมาพบปะกัน (แต่คนที่ไม่ได้ถ่ายรูปก็เที่ยวกันตามปกติ ก็ดีนะ)

อืมมม.....เพื่อความปลอดภัยและสงบเรียบร้อย ผมขอรับอาสาดูแลน้องๆ ที่จะพามาให้เองนะครับพี่ :a9: :a1:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:01:14 AM »
กิ๊ว กิ๊ววววว..... portrait มันมีตัว R ด้วยนะพี่ :a15: :a15:

น่าสนนะนี่....มาเป็นแนวเที่ยวถ่ายรูป น่าจะสนุกดีนะครับ เพื่อนๆ ที่ชอบถ่ายรูปจะได้ออกมาพบปะกัน (แต่คนที่ไม่ได้ถ่ายรูปก็เที่ยวกันตามปกติ ก็ดีนะ)

อืมมม.....เพื่อความปลอดภัยและสงบเรียบร้อย ผมขอรับอาสาดูแลน้องๆ ที่จะพามาให้เองนะครับพี่ :a9: :a1:

ต้องถามความสมัครใจของน้องๆ เค้านะ  :a12:

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
Re: SSS Portrait Trip
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:18:40 AM »
 :a8: :a8: :a8:

ไปด้วยครับ  จะพลาดได้ไงครับ  เดี๋ยวมาเเล้วพาเที่ยวเเละหาอะไรอร่อยๆเเถวๆชลบุรีให้ทานกันครับ

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:30:11 AM »
แล้วพวกน้องๆนางแบบเค้าจะไปกันยังงัยอ่ะครับ นั่งไปกับผมก็ได้นะครับ ผมไปคนเดียว รถผมว่างงงงงงง :a2:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:32:43 AM »
จับฉลาก ฮ่าๆๆๆ wow

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:41:17 AM »

แหม.. กิจกรรมดีๆแบบนี้ไม่น่าพลาดครับ wow  แต่ผมถ่ายรูปไม่เก่งรับอาสาเป็นสารถีให้น้องๆแทนพี่ๆได้อ๊ะป่าวอะคับ :a14: :a24:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:46:25 AM »
แหม.. กิจกรรมดีๆแบบนี้ไม่น่าพลาดครับ wow  แต่ผมถ่ายรูปไม่เก่งรับอาสาเป็นสารถีให้น้องๆแทนพี่ๆได้อ๊ะป่าวอะคับ :a14: :a24:

ไม่ได้ครับปอม รถปอมแรงเดี๋ยวน้องๆเค้าตกจายยยยย :a5:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 12:10:30 PM »
ถ้าว่างก็จะไปด้วยครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 12:41:09 PM »
ไม่ได้ครับปอม รถปอมแรงเดี๋ยวน้องๆเค้าตกจายยยยย :a5:

พอกันสองคนนี้ หูดำพอกัน hellboy
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 03:20:18 PM »
พอกันสองคนนี้ หูดำพอกัน hellboy

ส่วนโบ๊ทส์...ตูดดำ อิ อิ :a23:

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 03:22:30 PM »
ส่วนโบ๊ทส์...ตูดดำ อิ อิ :a23:

เคยเห็นแสดงว่า............................................. wow

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 03:28:14 PM »
เคยเห็นแสดงว่า............................................. wow

ป่าวค้าบ ทั่นรองต่อเค้าบอกมา  :a13:

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 03:34:36 PM »
อ้างถึง
ไม่ได้ครับปอม รถปอมแรงเดี๋ยวน้องๆเค้าตกจายยยยย

ถ้ารถผมแรง  แล้วรถพี่เคนเรียกว่าอะไรดีอะคับพี่   :a28:     :a8:

อ้างถึง
ป่าวค้าบ ทั่นรองต่อเค้าบอกมา

อ้าว.. ตกลงพี่ต่อกับพี่โบ๊ท :a24: :a28:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:41:56 PM โดย pomaru »