ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรให้ผมช่วย...บอกได้นะครับ  (อ่าน 2959 ครั้ง)

ออฟไลน์ subie

• *
  • Popular Vote : 1
มีอะไรให้ผมช่วย...บอกได้นะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 04:24:24 PM »
หวัดดีครับ...
 :a6:ก่อนอื่นขอแนะนำตัวสั้นๆ ผมชื่อฟอร์ดครับ อยู่ซิดนีย์ ออสเตรเลียครับ  เล่นรถมามากกว่า 15 ปีแล้ว รู้จักร้านแต่งรถ / อะไหล่เยอะครับ  ปกติผมมักจะเข้ามาอ่านอย่างเดียว ไม่ค่อยได้มีส่วนร่วมอะไร ทริปอะไรที่พวกเพื่อนๆพี่ๆไปขับรถเล่นกันก็คงไม่มีโอกาสได้ไปร่วมแน่ๆ แต่ผมอยากมีส่วนร่วมใน community เล็กๆแห่งนี้ครับ

ผมใช้รถซูบารุมานาน เคยมีตากลมแต่ขายไป มาใช้skyline r32 อยู่พักนึง แต่ตอนนี้ใช้คลาสสิคอยู่ อยากจะให้ความช่วยเหลือเพื่อนๆครับ คือว่าถ้าใครอยากได้อะไรจากที่นี่ ให้ผมช่วยหา part อะไรนี่ผมพอจะหาให้ได้นะครับ ถามมาละกันครับ จะได้ทำให้การเข้ามาเล่นในนี้ของผมมีความหมายมากกว่าเข้ามาอ่านครับ...

ปล. ผมอ่านภาษาไทยออกครับ แต่พิมพ์ไทยเองไม่ได้ครับ บางครั้งคงต้องตอบเป็นภาษาอังกฤษนะครับ เพราะตอนนี้ผมบังคับให้แฟนพิมพ์ให้อยู่ :a24:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: มีอะไรให้ผมช่วย...บอกได้นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 04:43:45 PM »
Thank you for your generosity good good
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
Re: มีอะไรให้ผมช่วย...บอกได้นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:13:47 AM »
-ขอ e-mal ติดต่อไว้ได้มั้ยครับ ผมมีไปเรื่อยๆเผื่อมีอะไรจะสอบถามครับ  :a15:

ออฟไลน์ subie

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:17:44 AM »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 08:35:50 PM »
-ขอ e-mal ติดต่อไว้ได้มั้ยครับ ผมมีไปเรื่อยๆเผื่อมีอะไรจะสอบถามครับ  :a15:
หาเพื่อนไปทำกิจกามหรอแก ไม่ไหว เบื่อสจ๊วตหน้าหม้อจิงๆ :a113:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 11:48:33 AM »
หาเพื่อนไปทำกิจกามหรอแก ไม่ไหว เบื่อสจ๊วตหน้าหม้อจิงๆ :a113:
อ้าวโบ๊ตฝากให้ไปหาให้ไม่ใช่เหรอ เห็นบอกว่าอยากลองของนอกบ้าง  :a114: