ผู้เขียน หัวข้อ: ถนนหนทางไปราชบุรีเป็นยังงัยบ้างครับ ?  (อ่าน 5654 ครั้ง)

ออฟไลน์ GaPpi

• แ ก๊ ป
  • *
  • Popular Vote : 0
  • G u ' G a Pp i
ถนนหนทางไปราชบุรีเป็นยังงัยบ้างครับ ?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:09:45 AM »
พอดีว่ามีโปรแกรมจะเอาน้องใหม่ อ้วนส้ม ล้อ 20'' ขับไปราชบุรี จะพอไหวไม๊ครับกับถนนหาทางไปราชบุรี ละถนนจังหวัดนั้นเปนยังงัยบ้างครับ ไม่เคยไปเลย  ละจะต่อไปที่หัวหินต่อเลยค้าบ :a110:

รบกวนด้วยคร้าบ  :a16:
Ur mama so Fat ! I ran around her twice and got lost =P

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: ถนนหนทางไปราชบุรีเป็นยังงัยบ้างครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 12:41:19 PM »
วิ่งไปทางถนนเพชรเกษม ผ่านนครปฐม ราชบุรี และเลยต่อไปเพชรบุรี ชะอำ แล้วเข้าเส้นตัดใหม่ ผ่านวังไกลกังวลจนถึงหัวหิน

ถนนดีตลอดสายครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: ถนนหนทางไปราชบุรีเป็นยังงัยบ้างครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 12:46:21 PM »
ไปอำเภอไหนของราชบุรีหรือป่าวครับ

หรือผ่านเส้นทางหลักเฉยๆ ถ้าเส้นทางหลัก ถนนดีตลอดครับ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 08:19:44 PM »
ทางดีตลอดคับ

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:16:27 PM »
 :a111: ดีจัยจังเลยคับถนนดีเอาอ้วนส้มไปได้

ขอบคุนมากๆเลยค้าบ
Ur mama so Fat ! I ran around her twice and got lost =P

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:26:42 PM »
ราชบุรีมีอะไรเที่ยวบ้างหว่า น่าไปดีจัง ดูๆแล้วไม่น่าไกลจากกรุงเทพเท่าไหร่ เช้าเย็นกลับน่าจะพอไหว  glass

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:26:56 PM »
วิ่งไปทางถนนเพชรเกษม ผ่านนครปฐม ราชบุรี และเลยต่อไปเพชรบุรี ชะอำ แล้วเข้าเส้นตัดใหม่ ผ่านวังไกลกังวลจนถึงหัวหิน

ถนนดีตลอดสายครับ

แต่จากจากนครปฐมไปราชบุรีอาจมีทำทางบ้างเล็กน้อยครับโดย
แต่ขากลับจากราชบุรีไปนครปฐมมีทำทางอยู่ตอนนี้ครับ

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:32:11 PM »
ราชบุรีมีอะไรเที่ยวบ้างหว่า น่าไปดีจัง ดูๆแล้วไม่น่าไกลจากกรุงเทพเท่าไหร่ เช้าเย็นกลับน่าจะพอไหว  glass

เยอะแย๊ะเลยค้าบบบบ

บรรยากาศช่วงหยุดปีใหม่ ประมาน 10 องศาไม่แพ้จังหวัดอื่นนะครับ ขับไปใกล้ๆเองด้วย  :a1:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:10:21 PM »
รีสอร์ทดี ๆ เปิดหลายแห่งเลยครับเดี๋ยวนี้ บรรยากาศไม่แพ้เพชรบรณ์เลย
ว่าแต่อ้วนส้ม ล้อ 20 นี่รถน่าจะแหล่มน่าดูเอามาโชว์ได้ไม๊ครับ   :a7:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:28:47 PM »
ราชบุรีมีอะไรเที่ยวบ้างหว่า น่าไปดีจัง ดูๆแล้วไม่น่าไกลจากกรุงเทพเท่าไหร่ เช้าเย็นกลับน่าจะพอไหว  glass

อาทิตย์ก่อนตอนไปสำรวจโรงเรียนที่กาญ ผมแอบไปสำรวจที่ทางแถวสวนผึ้งมา ท่าจะแหล่ม ไปกันมั้ย อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:29:25 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ TOR CGR

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:57:24 PM »
ผมอยู่ราชบุรีพอดี ถ้าชาดเหลือก้อบอกละกันคับอิอิเผื่อไปแจมได้

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 08:51:15 PM »
รีสอร์ทดี ๆ เปิดหลายแห่งเลยครับเดี๋ยวนี้ บรรยากาศไม่แพ้เพชรบรณ์เลย
ว่าแต่อ้วนส้ม ล้อ 20 นี่รถน่าจะแหล่มน่าดูเอามาโชว์ได้ไม๊ครับ   :a7:

อั่นแหน่ นึกว่าจะไม่มีคัยขอดูซะและคับ อิอิ งั้น เอามาให้ดูนิดนึงละกันนะคับ เด๋วหล่อครบสูตรจะมาให้ดูอีก อิอิ

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 08:59:42 PM »
ใกล้เส็ดแล้วค้าบบบ  :a115:

ล้อตอนนี้พ่นสีอยู่คับ ขออุบไว้ก่อน อิอิ ใบ้ๆว่า หน้าหลัง กว้าง 10.5 คร้าบ  :a2: :a3:

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 09:00:20 PM »
 :a115:

• แ ก๊ ป
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 09:00:51 PM »
ร๊ากซูบารุหมดหัวใจไม่เปลี่ยนแปลงคร้าบบบบบ  cryy