ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อความถึงผู้ที่จอดรถทิ้งไว้ที่งาน Motor Expo วันที่ 7 ธันวาคม  (อ่าน 6789 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เนื่องจากวันนี้ ทางชมรมและ MIT ได้รับเกียรติ์จาก ผุ้จัดงาน Motor Expo ให้ไปจอดรถโชว์ที่บริเวณทางเข้า ณ เวลา 12:00 นาฬิกา และต้องเคลื่อนรถออก ณ เวลา 15:30 นาฬิกา นั้น

แต่เมื่อถึงเวลาเคลื่อนรถออกเพื่อที่จะให้รถของชมรมอื่นได้จอดโชว์บ้าง มีรถอยู่สามคัน ทีไม่ได้เคลื่อนรถตัวเองออก ดังมีหมายเลขทะเบียนต่อไปนี้   (ผมไม่ขอเอ่ยรุ่นละกัน )

จก 7000

สฮ 494

สร 979

ทำให้รถของชมรมอื่นไม่สามรถจอดรถโชว์ได้ และทำให้ผู้ประสานงาน โดนต่อว่า มาว่าทำไม่ยอมทำกติกา

ซึ่งผมมั่นใจว่า ก่อนทีเราจะไปจอด ผมได้บอกไว้แล้วว่าเราจะต้องเคลื่อนรถออกกี่โมง กำหนดการมีอะไรบ้าง  

ผมมั่นใจว่า รถของชมรมอื่นที่จะจอดต่อจาก SSS นั้นต้องต่อว่าเราอย่างแน่นอน ซึ่งมันไม่ควรเกิดขึ้น

ผมได้คุยกับทางผุ้จัด ว่า สำหรับ 3 คันนี้ จะถูก ติด Black list ไม่ให้ขึ้นจอดรถโชว์ อีกในปีต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

Kazama
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 10:35:27 PM โดย thor111 »
Think Feel Drive

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เด็ดขาดดีครับ.... glass

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ควรจะคำรพกติกา เนื่องจากเราได้รับโอกาสที่ผู้อื่นอีกหลายท่านไม่ได้รับ

หรือหากว่าพี่ๆ ที่จอดรถไว้ มีเหตุผลจำเป็นใดๆ ชี้แจงก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 09:57:15 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ภาพพจน์ของซูบารุและ Siam Subaru Society นะครับ.....ช่วยกันรักษามันไว้เถอะครับ เราก็ไม่ใช่คนหมู่มากนะครับ sick
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 12:08:36 AM โดย bossma »

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
หากสมาชิกบางท่านอาจตกข่าว หรือขี้เกียจอ่านกระทู้แจ้งไม่ละเอียด ก็ชี้แจงกันได้ครับ

ไม่อยากให้เครียดกันเกินไป  ก็ถือว่าเป็นการส่งสารแก่สมาชิกใหม่ว่าวัฒนธรรมของชาว Siam Subaru Society เป็นยังไงเวลาเรารวมตัวไปทำกิจกรรม

แล้วก็อยากให้เห็นใจทีมงานผู้ประสานงานในการจัดกิจกรรมแต่ละครั้งด้วย เพราะหากแต่ละท่านทำตามใจตัวเอง สามสิบคันก็สามสิบอย่าง ก็คงไม่มีกิจกรรมดีๆเกิดขึ้นได้อย่างแน่นอน

พี่น้องกัน แนะนำกันได้ อภัยกันได้ ขอโทษกันได้เสมอ  ไม่มีโกรธกันนะคร้าบ  แมนๆอยู่แล้ว  good

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
หากสมาชิกบางท่านอาจตกข่าว หรือขี้เกียจอ่านกระทู้แจ้งไม่ละเอียด ก็ชี้แจงกันได้ครับ

ไม่อยากให้เครียดกันเกินไป  ก็ถือว่าเป็นการส่งสารแก่สมาชิกใหม่ว่าวัฒนธรรมของชาว Siam Subaru Society เป็นยังไงเวลาเรารวมตัวไปทำกิจกรรม

แล้วก็อยากให้เห็นใจทีมงานผู้ประสานงานในการจัดกิจกรรมแต่ละครั้งด้วย เพราะหากแต่ละท่านทำตามใจตัวเอง สามสิบคันก็สามสิบอย่าง ก็คงไม่มีกิจกรรมดีๆเกิดขึ้นได้อย่างแน่นอน

พี่น้องกัน แนะนำกันได้ อภัยกันได้ ขอโทษกันได้เสมอ  ไม่มีโกรธกันนะคร้าบ  แมนๆอยู่แล้ว  good

ตาม ท่านประธานว่าเลยคับ

Think Feel Drive

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เข้ามาชี้แจงกันได้นะค้าบบบ บางทีอาจเกิดผิดพลาดอะไรขึ้นได้ครับ

แต่ผมขอร้องอย่างนึง อย่าถือโทษโกรธผู้ประสานงานนะครับ ขอให้เข้าใจนิดนึงนะครับว่าเค้าต้องสละเวลามาทำหลายๆอย่างให้พวกเราเพื่อให้ได้ชุมนุมกันในวันนี้
ฉะนั้นพวกเรามิได้โดนต่อว่าแต่อย่างใด แต่พวกเค้าโดนน่ะครับ ขอบคุณคร้าบบบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
เห็นใจผู้ประสานงานครับ ชี้แจงให้ผู้ประสานงานได้ทราบหน่อยก็ดีครับ   :a110:

ออฟไลน์ pond_ll

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
น่าเห็นใจผู้ประสานงานครับ ที่ต้องโดนตำหนิ
แต่อยากบอกว่าจัดได้เยี่ยมมากครับ..... good

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
 missdoubt...........
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

น่าเห็นใจผู้ประสานงานทุกๆท่านครับ หวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ :a121: :a27:

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
สามโมงก็รีบไปเอารถออกเลยงับ  ขอโทษพี่ๆที่ผมมาสายและต้องไปดูแลครอบครัวอีกแต่ขอบคุณมากๆที่ยังให้จอดงับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ขออภัยครับ ผมไม่ได้ใส่ใจรายละเอียดที่แจ้งเท่าที่ควรเอง ด้วยความที่อยากดูรถในงาน แต่มีเวลาจำกัด ไม่รู้จะเคลื่อนรถไปจอดไกลแค่ไหน เลยออกมาย้ายรถข้าเกินไป คราวหน้าถ้าเวลาจำกัด คงเลือกจอดที่จอดทั่วไปดีกว่าครับ

สฮ 494