ผู้เขียน หัวข้อ: อีกไม่กี่วันจะเป็นเจ้าของ GC8 RA ชุดแต่ง Zero แท้ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 7000 ครั้ง)

ออฟไลน์ somjest

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
  • Popular Vote : 16
ขอบคุณพี่นะครับ ฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ kaew

• *
  • Popular Vote : 1
ดีใจด้วยครับ
ผมก็เพื่งได้มา GC 3 คอแดง ขับวันละรอบแถววงแหวน
ขับเสร็จก็เช็ด มีความสุขมาก ไม่ต้องเปิด air ไม่ต้องเปิดเครื่องเสียง
ฟังแต่เสียงท่อ กดเป็นมา
มันเป็นรถที่ สนองneed ได้สุดยอดมากๆ
แค่เห็นมันจอดอยู่ในโรงรถก็สุขแล้ว
มันใช่รถแรง แต่เป็นรถที่ขับสนุกจริงคุ้มนะหมดไปจะหกแสนแล้ว