ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบจำนวนผู้ติดตามที่จะเดินทางไปสนามพีระฯ วันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาครับ  (อ่าน 5220 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ฮ่าๆ ดีเลยกำลังขาดสต๊าฟพอดี :a1:

งั้นผมไม่ไปเรียนขับรถแล้ว

ไปช่วยงานน้องเคนดีก่า....  :a116:

โอ้ย ทำไมอยู่ดีๆก็คันคอ

ไอคุกๆ  :a19:
เอ่อ พี่แอนดี้ครับ เห็นพี่มีผู้ติดตามมาด้วยไม่ใช่เหรอครับ? งานนี้เคลียร์กันเองนะพี่ ผมไม่เกี่ยวน๊า :a28:

พี่เคนคร้าบบ น้องโบ๊ตว่างเสมอครับสำหรับพี่ชาย โทรมาหาได้เลยพี่ มีเบอร์ผมอยู่แล้ว ผมช่วยด้วยความเต็มใจครับพี่  :a9: :a9:
ขอบคุณมากครับโบ๊ต แต่พี่ว่างานนี้โบ๊ตคงไม่ชอบหรอกเพราะมีแต่ผู้หญิงทั้งนั้น เอาไว้เดี๋ยวถ้าพี่มีงานทำให้พวกโรงเรียนชายล้วน นักเรียนนายร้อย ตำรวจอะไรแบบนี้เดี๋ยวพี่จะรีบโทรตามโบ๊ตเลยนะครับ :a113:

ผมชอบปั้นอนาคตของชาติครับ.....โตขึ้นจาได้เป็นคนดี :a14: :a14:

(อย่าคิดลึกกันน๊า........... :a113:)
โถ พ่อพระ จะปั้นหรือจะปล้ำกันแน่หว่า :a28: :a12:

คนติดตามคนนึงครับ.... แต่ถ้าเคนชวนสาวๆ มาที่สนามจริง ก้อไม่มีผู้ติดตามครับ

งงม๊ะ
ไม่งงเลยครับพี่ต้น เข้าใจแจ่มแจ้งเลยคร้าบบบบ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ผมเอาลูก เอ๊ย น้องชายไปคร๊าบบบบ  :a115:
Z Z Z Z Z Z